• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up ROM tiếng Anh cho Toshiba TG01?

trungkt

tình hình là e có con máy tg01 từ Đức về , e từ đầu đến h chỉ dùng htc chưa dùng toshiba lần nào :( nên mù tịt về loại này, mong các bác chỉ giáo giúp e

loại này up rom có cần hard spl không, các bước có như HTC không, rom tải ở nguồn nào :(
thanks các bác nhiều thật nhiều

PhamQuang

Manager
tình hình là e có con máy tg01 từ Đức về , e từ đầu đến h chỉ dùng htc chưa dùng toshiba lần nào :( nên mù tịt về loại này, mong các bác chỉ giáo giúp e

loại này up rom có cần hard spl không, các bước có như HTC không, rom tải ở nguồn nào :(

Toshiba TG01 là máy mới vừa ra mắt.
Hiện tại mới chỉ là bước làm quen sử dụng mà thôi, chưa forum nào nghiên cứu chuyển đổi ngôn ngữ hay Up ROM đâu bạn ạ.
Tốt nhất bạn hãy chờ đợi 1 thời gian nữa đi.

poisonpure

Em đang xài con tiếng Nhật, cũng may cứ căn cứ vào icon mà "chọt" đại. KHoảng hơn 1 tháng nữa hi vọng co ROM tiếng Anh

ruoidenddt

Hy vọng là sẽ có rom cho con này sớm, em đang có con T01a mang từ nhật về nhưng lại để ở trong tủ vì không biết phải sử dụng như thế nào nữa, toàn tiếng Nhật không, mở wifi cũng khó nữa là

MrBeanICB

Đây không phải rom bác ui
Đây là phần mềm chuyển đổi ngôn ngữ của máy sang tiếng anh thôi.
Các phần mềm của microsoft sẽ được dịch sang tiếng anh
Các phần mềm khác như Camera, GPS... thì vẫn nguyên tiếng Đức bác ạ
Với cả phần mềm này đắt quá, tận 34,95$. So với máy thì không là vấn đề gì nhưng dù sao có cái gì free vẫn thích hơn:D

thanchet

tớ cũng đang dùng 1 con tiếng pháp, hic hơi khó chịu chút. Đành phải học thêm 1 ít tiếng pháp vậy.

hungadams

theo đúng kế hoạch thì hôm nay sẽ có bản rom 6.5 cho tg01 mà từ sáng đến giừo tìm mỏi mắt không thấy