• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Updata]Operamini next 7.0(28965)S60v3/v5/s^3-trình duyệt web nhiều cải tiến

duylinh27884

Moderator
[Updata]Operamini next 7.0(28965)S60v3/v5/s^3-trình duyệt web nhiều cải tiến

-Một vài điểm mới ở bản này:Màn hình chính chia làm 2 tag, bên trái link nhanh đến các tiện ích đc opera add sẵn,Bên phải là Speed dial,bạn có thể add thêm nhiều trang web để vào nhanh mà không bị giới hạn 9 ô như bản 6.5 củ.và có thể quản lý,di chuyển vị trí giữa các speed dial này như trình duyệt Oupeng browser.Các bạn khám phá thêm.

Link Download

jack_hunter97

Bản này là bản cài song song mà

Bản này là bản cài song song mà , không biết tốc độ nhanh không nữa

Last edited by a moderator:

Khoaaaa

Active Member
Khá là nhanh jack à,home 2tab nhìn chuyên nghiệp hẳn,mà home opera ở mode ngng sao nó ko dàn ra nhỉ,icon củng hơi xấu,ko đậm chất opera nửa

kết nhất tính năng khi mới khởi động là nó tự mở lại trang cuối cùng mình xem ở lần duyệt trc ý,khá hay

Last edited by a moderator:

jack_hunter97

Đúng rồi đó thoát ra vô những tab nào đang dở nó đều hiện lại và không cần phải vô mạng hay hơn uc chỗ đó , mà bản này nếu chỉnh about:config nếu chỉnh max thì kéo trang rất chậm nhưng nếu chỉnh nhỏ thì kéo trang nhanh , bản 6.5 trở xuống chỉnh sao thấy cũng thế

Khoaaaa

Active Member
ừm,mình củng thấy bản này trượt trang hay vấp,cảm giác khác hẳn 6.5:|

bacnamntp

hix sao nó đề là cho iphone+ipad+ipod mà s60v5 dùng được không vậy???:-??

saker1990

bản này sao vào mạng load hết trang rồi mà di chuyển lên xuống cứ giật giật nhỉ. Chạy bản này thích nhưng không mượt bằng bản 6.5.cảm giác cảm ứng nó không nhạy :(
[ máy x6 ]

xuanbach123

sao minh không thấy bản 7 đâu nhỉ lên down vãn thấy bản 6.5. chỉ thấy mỗi bản cho iphone.

Chỉnh sửa cuối:

thanh1990t

vào web nhanh, ko giật . Mỗi cái tội là load hình lâu kinh . Test trên 5230 => N97 v30 belle

huaminhquan

Bác thớt update link lại cho các anh em khác down được nhé ! Link trang chủ opera không down được bản 7.0 Next !