• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Updata]Operamini next 7.0(28965)S60v3/v5/s^3-trình duyệt web nhiều cải tiến

jack_hunter97

Chỉnh cái nào jack nhỉ,cái 30 hay 7

thử chỉnh lúc đầu cho nó giảm xuống HẾT cả 2 , save rồi thử mở 1 tab kéo mượt không ? Còn không thì chỉ chỉnh cái "length" xuống 6, load time out giữ nguyên 30

tolun2

Khá là nhanh jack à,home 2tab nhìn chuyên nghiệp hẳn,mà home opera ở mode ngng sao nó ko dàn ra nhỉ,icon củng hơi xấu,ko đậm chất opera nửa

kết nhất tính năng khi mới khởi động là nó tự mở lại trang cuối cùng mình xem ở lần duyệt trc ý,khá hay

Theo mình bjk thì phiên bản nẽt của opera được triển khai khá lâu rùi. Search trên GG có thể thấy bản dành cho PC đó bạn. Còn icon không phải là k đậm chất opera mini nữa mà là "Đậm chất Opera Mini Next":D

jack_hunter97

Mình mày mò cái opera này thì thấy nếu dùng ngón cái của tay phải lướt thì cảm giác giật nhưng nếu thử dùng tay trái đè nhẹ suốt lướt thì rất mượt trong khi mình thử đè nhẹ rồi lướt bên tay phải thì hiện tương giật vẫn xẩy ra giống , anh em làm thử coi giống không ? Bản này đẹp ghe nhưng lỗi kéo hơi chán quay về opera 6.5 thì giao diện hơi nhàm , uc thì wá tốt nhưng độ sáng hiển thị nhìn không sang đẹp như opera ~^.^~

duylinh27884

Moderator
máy nào để tiếng anh thì khi cài operamini sẽ có tiếg anh,còn máy để tiếg việt thì cài có tiếg việt.

kulboy_vn

why các bạn kêu giật nhỉ? Máy mình con 5233cùi chạy cfw vuốt mượt lắm mặ dù mình đã chỉnh timeload lên 3600 va... La 9 rồi mà vẫn mượt

Khoaaaa

Active Member
Chắc có gì đó bất ổn ở bản này ràu,thế nào củng có bản fix thôi,chứ hơn uc dc cái trượt này mà