• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Update dữ liệu dành cho Kaspersky điện thoại .

thanhtungsx

Mình sẽ cùng các anh em trong diễn đàn sẽ update dữ liệu liên tục cho KVA .
Các bạn tải về mở Flie ẩn trong thẻ nhớ ra rồi chép dữ liệu theo đường dẫn sau :
E:/ System / App / KSMobile ( Chép đè luôn bạn nhé );)

Còn nếu bạn chưa có phần mềm này thì

Chỉnh sửa cuối:

NMLD

cho mình hỏi là mình xóa cái cũ đi rùi chép cái này vào thì có dùng được hok?

thanhtungsx

cho mình hỏi là mình xóa cái cũ đi rùi chép cái này vào thì có dùng được hok?

Bài viết ở trên mình đã hướng dẫn đó bạn . Bạn giải nén ra File " b " , rồi cứ chép đè vào thẻ nhớ như đường dẫn trên là ok :)

Chỉnh sửa cuối:

thanhtungsx

Update 28.11.2008

Update tiếp dữ liệu ngày 28.11.2008 . Chúc anh em tìm được nhiều Vi rút đem nấu cháo :D

thanhtungsx

Bạn gửi cho mình phần mềm Kapersky đi.Thanks bạn trước :D

Bạn xem ở trong trang này mình có 1 đường link ( Bấm vào đây để tải ) để các bạn ko có phần mềm này đó , bạn qua đó mà tải bản KVA Việt hóa của Mem Tấn Huấn nhé . :D

Azzura

Cám ơn bạn nhé.Bạn cho mình hỏi luôn nếu update thì chỉ cần down bản mới nhất là đầy đủ rồi đúng ko hay phải down các bản ở trên nữa? Và cái kapersky này nó có nặng máy ko :D

thanhtungsx

Cám ơn bạn nhé.Bạn cho mình hỏi luôn nếu update thì chỉ cần down bản mới nhất là đầy đủ rồi đúng ko hay phải down các bản ở trên nữa? Và cái kapersky này nó có nặng máy ko :D

Đâu có nặng máy bạn , bạn cài vào thẻ nhớ ấy :D , dữ liệu thì có mấy kí lô by mà nặng gì b-)