• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Update dữ liệu dành cho Kaspersky điện thoại .

thanhtungsx

Chài ai anh ơi , sao mà bông hoa ko vậy ? Gửi dùm em cái chương trình đó đi để em tự làm , anh Thắng ơi ...........:D:)) Pó c với anh luôn ...........

kutits

em làm cách như anh rồi nhưng ko thấy app/ksmobile
em làm cách này được không : em cho phần update đó vào thẻ nhớ điện thoại rồi em dùng phần mềm quản lí file copy vào theo đường dẫn có đc ko anh , em đã làm rồi nhưng ko biết đc ko :D

Máy của bạn giống y hệt máy mình tức là không thể tìm đc đừong dẫn đến thư mục chứa tập tin đấy để copy đè dữ liệu mới lên. Mình dùng X-plore mở tất cả ẩn, tìm trên tất cả các thư mục gốc cũng ko thấy, mình dùng Kas việt hóa dữ liệu tháng 5/2009 cũ quá rồi :(

@:Chắc là ko đc đâu bạn àh phải copy đè lên file cũ thì Kas mới truy cập đc

crest

CHẳng ăn thua mấy ~^^~

Nhắc lần cuối cùng nhé, bài viết phải có nội dung bám sát chủ đề, không nói bâng quơ kiểu này,Tái phạm sẽ Ban Nick. Đã cảnh cáo 1 lần cũng vì tội này đây.

Last edited by a moderator:

JuRay-Duan

các bác ơi sao cả tháng rồi chưa update nữa vậy. Mà cái này hình như kô diệt đc con virus dạng autorun.inf phải kô máy pác, em quét mãi trong thẻ nhớ mà kô thấy gì, khi đưa thẻ vô máy tính thì thấy nó nhưng cũng kô diệt đc, hicx !!!:-??

Kojiro

Super V.I.P
các bác ơi sao cả tháng rồi chưa update nữa vậy. Mà cái này hình như kô diệt đc con virus dạng autorun.inf phải kô máy pác, em quét mãi trong thẻ nhớ mà kô thấy gì, khi đưa thẻ vô máy tính thì thấy nó nhưng cũng kô diệt đc, hicx !!!:-??

KAS trên phone chỉ cho vui thôi bạn à, ko có giá trị sử dụng cho lắm, bạn nên dùng trình quét trên PC quét thẻ.

JuRay-Duan

update kapersky antivirus for mobile

KAS trên phone chỉ cho vui thôi bạn à, ko có giá trị sử dụng cho lắm, bạn nên dùng trình quét trên PC quét thẻ.

chỉ dùng cho vui, nhưng nếu có bấn mới thì bác post lên cho em với nhá :D Từ hôm qua tới giờ phát hiện thấy 2 con vỉus trên đt roài, mà kô bít phải virus kô nữa, vẫn chưa diệt, mới cách ly thui ah :D tên 2 con virus đóa nè: PWNPDA.exe & illusion.exe bác xem hộ em nó có hại gì kô. Ah mà KAS này nó quét cả tin nhắn của tổng đài gửi tới nữa chứ<--hok bít tại sao :O

hungdylan

KAV của Tân Huấn ko update bằng GPRS được
có có bản khác thì úp lên đi
ngại lên 4r update phiên bản lắm

money_hd93

cho các bạn một bản kav xịn, update qua gprs thoải mái nè.
key AAAAA - AAAAA - AAAAA -AAAAA- AAAA3

TruBic

Well-Known Member
bác nào biết cách update thì chỉ cho em với ! Em xin cảm ơn !

bạn copy cái tập tin "b.dat" chép đè vào E\system\apps\KSmobile hoặc C\system\apps\KSmobile
tùy vào ổ đĩa bạn cài ksmobile nhé.
chúc bạn thành công.