• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Update dữ liệu dành cho Kaspersky điện thoại .

JuRay-Duan

xin chào các bác em mới qua sử dụng dt lên chưa hiểu một số vấn để mong các bác chỉ giáo, em k hiểu mở file ẩn ra như thế nào và ổ E của e không thấy có fodel System, mong các bác giúp đơ em với em xin cảm ơn
Bạn cần fải có 1 trình quản lý file, thông dụng hjện nay là x-ploer, sau khi cài đặt bạn vào chương trình này, nhấn phím "0" để vào fần cài đặt chung và đánh dấu tick vào các dòng "show Hiden file" và "show system file/foder" thì sẽ thấy dc các file ẩn và foder system ở ổ E và C. Lần sau nên vào "thảo luận kinh nghiệm" để hỏj nhé bạn. Chúc thành công :)

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
PM này làm cho máy khởi động rất chi là chậm. Và quyét virut thì cũng ko diệt triệt đế được. Được cái ưu điểm đa chức năng