• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[update] Redsn0w 0.9.10b5c - Jailbreak Untethered cho iOS 5.0.1 (iPhone 3GS/4/iPad 1)

Taki7610

Unlock_GSM
redsn0w 0.9.10b4 (be sure to run in Administrator mode) !

Redsn0w 0.9.10b4 (be sure to run in Administrator mode)

redsn0w_win_0.9.10b4.zip be sure to run in Administrator mode

Dev-team]Dev-Team Blog - Untethered holidays Blog newS

h3ll

Dev-Team Update tool Redsn0w 0.9.10b4 nhằm fix lỗi iBook hoặc có thể install Corona 1.0-5 trên Cydia..nhưng vẫn chưa hỗ trợ iPhone 4s và iPad 2

Download

Chỉnh sửa cuối:

m0nk3y86

Mình dùng Redsn0w 0.9.10b4 để JB iPhone 4 - W iOS 5.0.1 mà nó chạy xong chỉ hiện táo, sau đó lại tự tắt, rùi lại tự khởi động lên táo, rùi lại tắt...cứ như vậy...bh ko bít thoát khỏi kiủ j đây, hix!

antonio99

THanks Mod TRuongHan nhiều mình đả lưu tên danh bạ dc. và làm theo hướng dẫn của bạn

antonio99

uh cho mình hỏ vụ này.
IP 4 word JB rùi. khi mình vào ifunbox đả làm theo hướng dẩn của H3ll thì vô danh bạ ok rùi. lưu tên củng ok. Nhưng có đều đặc biệt là ko thể vào Internet và safari. nhưng 3g và GPRS vẩn hien trong máy :(( mod bít cách giúp mình với.

neo1105

uh cho mình hỏ vụ này.
IP 4 word JB rùi. khi mình vào ifunbox đả làm theo hướng dẩn của H3ll thì vô danh bạ ok rùi. lưu tên củng ok. Nhưng có đều đặc biệt là ko thể vào Internet và safari. nhưng 3g và GPRS vẩn hien trong máy :(( mod bít cách giúp mình với.

Bạn cần nói rõ Firmware của bạn IOS bao nhiêu, đã jailbreak bằng redsnow bản bảo nhiêu. Nghe bạn nói khả năng chưa phải JB untethered mà mới là cài semi untethe thì phải.

h3ll

Cập nhật Redsn0w 0.9.10b5 và Corona 1.0.6 nhằm fix lỗi iBooks DRM giúp dễ dàng sử dụng iBook trên iDevice đã Jailbreak Untethered

daolong83

Cái Corona nó ra tới 1.0-8 roài các bác ạ!
Ko biết có thay đổi gì ko nữa! :D

sieucuibap

Các a các chị ui cứu e với cái ip 3gs cua e up lên 5.1 JAILBREAK + jootboot lun rùi có cydia add souce dc lun cài duoc ung dung từ cydia lun nhưng mà khởi động lại cái ip là coi như khi mình zô mấy cái ứng dụng là bị văng ra liền cydia cug vay mong cach a cac chị jup đỡ cho tkssss

bigboo

Các a các chị ui cứu e với cái ip 3gs cua e up lên 5.1 JAILBREAK + jootboot lun rùi có cydia add souce dc lun cài duoc ung dung từ cydia lun nhưng mà khởi động lại cái ip là coi như khi mình zô mấy cái ứng dụng là bị văng ra liền cydia cug vay mong cach a cac chị jup đỡ cho tkssss

Tethered jb thì chả thế. Mỗi lần khởi động lại là phải just boot

h3ll

hiện tại là thằng Mediafire nó đã khóa acc của mình rồi..hix..uổng công mình Upload gần 1000 game + app + tools..:(:)((..Mình sẽ fix link chuyển sang Jumbofiles hết.Tốc độ của Jumbofiles nhanh hơn MF nên các bạn cứ yên tâm..:(( :((