• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update]Sisboom v6.40 Final

vitaminzaj

Đây là ứng dụng được chạy trên nền Python chính vì vậy bạn phải cài đầy đủ Python đã nhé!!!;;) Như vậy có thể là do bạn cài Bộ Python_Libs chưa phù hợp hoặc chưa đủ cho máy rồi!Bây giờ bạn hãy trở ra ngoài Box tìm cho mình 1 Bộ phù hợp với máy cài vào đã nha!!!;;)

anh nhầm rồi.Hì.Sisboom em chạy ngon rồi.Em đang hỏi về cách đóng gói ttpod cơ,anh đọc mấy bài trên rồi giúp em với.Thank

imu4

khi packing có tùy chọn tự khởi chạy, chọn tập tin đó và chọn kiểu khởi chạy là ok. Còn jbak khi sử dụng nó tự tạo ra một số tệp hệ thống tốt nhất unpack trọn gói edit xong pack trở lại sẽ ko lỗi
thank mình đã kiểm tra tại chưa hiểu hết về sisboom nên gà mờ giờ biết dc một số ít nữa rồi

umk

Cho e xin cái link download pm này đi mấy bác down goài hog được nản ghê.!

saodoingoi142

Moderator
Cho e xin cái link download pm này đi mấy bác down goài hog được nản ghê.!

Thời gian qua Diễn đàn PDAViet bị lỗi nên bây giờ mọi File đính kèm trên Diễn đàn không thể Download được nữa,rất mong bạn thông cảm...!!!.
Bây giờ xin mời bạn và mọi người lên đầu trang hoặc cuối bài viết này để Download lại Link mới trên trang "4shared" nhé!!!

---> Download: Sisboom v6.40_S60v2_edit_VI_Final.zip (118 KB)

Chỉnh sửa cuối:

BlackCat_EZKE

Đây là ứng dụng được chạy trên nền Python chính vì vậy bạn phải cài đầy đủ Python đã nhé!!!;;) Như vậy có thể là do bạn cài Bộ Python_Libs chưa phù hợp hoặc chưa đủ cho máy rồi!Bây giờ bạn hãy trở ra ngoài Box tìm cho mình 1 Bộ phù hợp với máy cài vào đã nha!!!;;)
có link tải nhưng không có mật khẩu à pro

saodoingoi142

Moderator
có link tải nhưng không có mật khẩu à pro

Thời gian gần đây chức năng cũng như tài khoản của mình trên trang Upload File "4shared" bị lỗi nên mới xảy ra các trường hợp trên.Không hiểu sao File nó cứ đòi Mật khẩu trong khi đó tất cả các dạng File mình Upload lên không hề đính kèm thêm Password bạn à!!!;;)

Giờ mình Up lại File này trên trang "mediafire" , xin mời bạn và mọi người vào Down lại nhé!!!;;)

Sisboom v6.40_S60v2_edit_VI_Final.zip (117.67 KB)

Chỉnh sửa cuối: