• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Update v6.3) SnakeSoft AndroMenu v5.02(0) S60v5 S^3 Anna Belle Signed

Bluenote

SnakeSofft: AndroMenu Extra Button 5th Edition will be available sooner as excepted!

Its now on Nokia QA. Coming soon...
Bản 6.0 thì chú Thắng chỉ cần làm theo hướng dẫn là ok mà @@!

duylinh27884

Moderator
SnakeSofft: AndroMenu Extra Button 5th Edition will be available sooner as excepted!

Its now on Nokia QA. Coming soon...
Bản 6.0 thì chú Thắng chỉ cần làm theo hướng dẫn là ok mà @@!

Hì,ngày nào cũg sang đạilý xem thôg tin về AM 6.1 cho v5 hỉ bạn;;)

Bluenote

Đang ôn thi rãnh quá ko có gì làm. mà thích cái soft này nên mới như thế. Mà nó còn sắp tung ra soft mới full thích hợp với v5 vá S^3 luôn. Có thể là cuối tuần :D

LeKhangAn

File bị lỗi tải về không mở được, hay tải trên đt nó bị thế hả bác linh

wanbeytuananh

soft này cập nhật nhanh thế :D. nhưng mà từ v5 trở đi thì máy v5 lại ko cài được, chỉ biết nhìn mà thèm thôi :(

duylinh27884

Moderator
File bị lỗi tải về không mở được, hay tải trên đt nó bị thế hả bác linh

Chắc do v5 ko cài đc như radium nói đó bác chứ ko phải file bị lỗi đâu,v5 hìh như hiện tại chỉ cài đc bản 6.0 ;;)
V6 chơi chưa xong thì V6.2 nuốt sao trôi chứ. :))

A T cũng n8 sao vật vã thế nhỉ:-? máy e bản nào cũg gặm tuốt :(

MinhThang

Manager
Chắc do v5 ko cài đc như radium nói đó bác chứ ko phải file bị lỗi đâu,v5 hìh như hiện tại chỉ cài đc bản 6.0 ;;)

A T cũng n8 sao vật vã thế nhỉ:-? máy e bản nào cũg gặm tuốt :(
Chỉnh sửa kiểu gì không em? Nếu chỉnh thì cho cái file chỉnh đó thử copy vô được không?

hdgv

đang chạy 6.0 bình thường, cài đè thằng này lên lại ... vẫn bình thường, chạy vivu, nhưng chưa tìm hiểu xem có gì mới!
P/s: xem lại about sao lại vẫn thấy ver 6.0 nhỉ? cài lại vài lần vẫn thế!

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
đang chạy 6.0 bình thường, cài đè thằng này lên lại ... vẫn bình thường, chạy vivu, nhưng chưa tìm hiểu xem có gì mới!

Cài bản tiếg anh hay tiếng việt vậy bạn?mà sao 1 số bạn nói v5 ko cài đc sao bạn cài đc hay doạ;;)

Radium

Moderator

Bạn có thể bung file Andromenu.rsc ra xem thử :D

Bluenote

Chắc ko để ý lúc cài rồi. Có thể lúc cài gần xog nó báo ko cài dặt đc mà ko biết :D