• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Update v6.3) SnakeSoft AndroMenu v5.02(0) S60v5 S^3 Anna Belle Signed

MinhThang

Manager
Biết sao là chết liền, cài bản 6.0 làm đủ kiểu vẫn không chạy, bực mình đè luôn bản 6.2 VI chạy phà phà. :D

hdgv

Chắc ko để ý lúc cài rồi. Có thể lúc cài gần xog nó báo ko cài dặt đc mà ko biết :D

đã nghĩ tới tình huống đó, me mấy lần mà vẫn chả thấy báo unable to install gì cả! Chả hiểu!

atack85

N97 báo không thể cài đặt bạn ơi.
Máy mình không cài được phiên bản 6.0 trở lên,mặc dù làm theo đúng hướng dẫn của bác Duy Linh

minhthang772

Sao mình cài hoài hok dc vậy.giờ phải cài ver mấy rồi tới 6.3 vậy mấy pro,crack sao cho chuẩn nhất

LeKhangAn

Trên Ovi thấy mới úp lên 1 bản mới cho v5 giá 5k , mà không có ghi phiên bản nào. Ai có mua sử dụng rồi cho mình xin 1 ít thông tin với.

Bluenote

Ừ. Không sao. Tại thấy nó cũng ghi là 5th mà ta. Mà trước cũng mua rồi. H nó bắt mua tiếp @@!