• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UPROM CHO DÒNG HTC WIZARD - WM5.0 (Old 1)

Status
Không mở trả lời sau này.

linhlk

Đoạn này thì có lẽ nó đã unlock thành công rồi mà :-?[/QUOTE]

thế tại sao e up Rom của Mr. Pham Quang RUU_Wizard_10.2.0.8_2.61.11_PV
vẫn up đc nhưng chạy rất chậm vẫn vào đc màn hình today nhưng k hề có sóng+k hề có âm thanh
lúc khởi động chỉ có thông số:IPL 1.01 ,SPL 1.01 ,OS 10.2.0.8
đáng lẽ nó phải có thông số:
ROM Version : 10.2.0.8 WWE
ROM Date : 2/03/07
Radio : 02.61.11
Protocol version : 4.1.13.28
ExtROM 10.2.0.8 FIX PW

mong MOD giúp e cho xong chứ ngồi mò mẫm mấy ngày chưa xong bức xúc lẵm

Utxd

thế tại sao e up Rom của Mr. Pham Quang RUU_Wizard_10.2.0.8_2.61.11_PV
vẫn up đc nhưng chạy rất chậm vẫn vào đc màn hình today nhưng k hề có sóng+k hề có âm thanh
lúc khởi động chỉ có thông số:IPL 1.01 ,SPL 1.01 ,OS 10.2.0.8
đáng lẽ nó phải có thông số:
ROM Version : 10.2.0.8 WWE
ROM Date : 2/03/07
Radio : 02.61.11
Protocol version : 4.1.13.28
ExtROM 10.2.0.8 FIX PW

mong MOD giúp e cho xong chứ ngồi mò mẫm mấy ngày chưa xong bức xúc lẵm

Không unlock được thì không uprom được đâu, nếu đã vào được Windows thì đã uprom thành công rồi. Còn không có sóng thì có lẽ bị lock Sim rồi, dùng tool unlock để mở lại xem.

linhlk

Không unlock được thì không uprom được đâu, nếu đã vào được Windows thì đã uprom thành công rồi. Còn không có sóng thì có lẽ bị lock Sim rồi, dùng tool unlock để mở lại xem.
bằng cách nảo hả MOD

jimmy_nguyen

bằng cách nảo hả MOD

Bác phải tải tool a_Wizav1_3beta2 ở trang 1 về, giải nén, sẽ được thư mục a_Wizav1_3beta2. Vào thư mục a_Wizav1_3beta2\lib tìm 2 tập tin EnableRapi.cab và Cert_SPCS.cab vào trong thẻ nhớ rồi tiến hành cài đặt vào bộ nhớ của máy (main memory).

Sau đó thì bác chạy tập tin aWizard ở trong thư mục a_Wizav1_3beta2 rồi thì đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :)) :)) :))

Máy của em hôm trước cũng bị tình trạng y như vậy đấy, giống đến từng cái thông báo cơ đấy :D :D :D !! Nhờ mấy bác trên này chỉ nên mới UNLOCK được, em cũng đã vật vả với nó hết mấy tuần lục lọi đấy bác ạ! Nhưng cuối cùng thì hỏi vẫn nhanh nhất. =)) =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.