• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề liên quan đến Game JAVA

Cuongk30

đây là game java mà mình tin la` các bạn sẽ thích ,mình up lên cho mọi người chơi cùng cho vui!! ai tải thi nhớ thanhs nha'!!!!!:D
hinh anh trong game:
link down na`: http://www.mediafire.com/download.php?l1tydzmmmyg
Khá giống với những game hành động bắn súng góc nhìn thứ ba gần đây, Terminator Salvation cũng ứng dụng cơ chế ẩn nấp dưới lá chắn. Để đối đầu với những robot dòng T cực kì thông minh, John có sự hỗ trợ từ những đồng đội AI đi theo trong các nhiệm vụ. Ở những màn chơi đầu tiên, người chơi được trang bị khẩu súng trường khá cơ bản, và về sau sẽ được nhận thêm vũ khí mới mạnh hơn là khẩu shotgun, vốn khá hữu ích khi chiến đấu với các đối thủ robot ở cự ly gần. Một số robot đối thủ sẽ khá quen thuộc với các fan của bộ phim, như T-1000, nhưng Terminator Salvation sẽ có những robot được thiết kế riêng dành cho phiên bản game.

Ngoài những pha chiến đấu trên bộ, người chơi còn tham gia những trận chiến khi đang trên các phương tiện quân sự và điều khiển các ụ súng máy. Một trong những nhiệm vụ trong game là bảo vệ sự an toàn của những người sống sót trước sự truy đuổi của những Moto-Terminator, một dạng robot có bề ngoài giống những chiếc xe máy. Do trò chơi hỗ trợ tính năng co-op, phân đoạn này có thể chơi 2 người, với người thứ nhất làm nhiệm vụ sử dụng súng máy và người thứ hai sẽ lái xe.

Đến thời điểm hiện tại, Terminator Salvation chưa có ngày phát hành chính thức. Bộ phim sẽ chính thức công chiếu vào ngày 21/5 này, do vậy rất có thể trò chơi sẽ xuất hiện cùng thời điểm.
NHƯNG MÌNH CÓ TRƯỚC!!! HEHEHE CÁC BẠN TÉT THỬ NHA!!!VÀ THANKS NHIỆT TÌNH VÌ MÌNH MỚI MẤT ACC VÀ MỚI TẠO ACC NÀY!!! ĐỂ ĐÓNG GÓP CHO DIỂN ĐÀN!!

HÃY ẤN NÚT THANKS CHỨ ĐÙNG NÓI THANKS:d
Game này chơi chọt màn hình còn khủng khiếp hơn game Đế chế của Bác Phúc:-?? nữa..tớ tim hoài mà ko bít cách sài bàn phím cứng.(02XDA Exec WM6)

Trường học Ninja ( Java )

Ninja School

Game này là của box S60v3 tuy nhiên mình test thấy có thể chạy tốt trên PPC QVGA vì vậy đưa luôn qua box này. Game đã được việt hóa, hình ảnh âm thanh khá vui nhộn.:))

Trường Ninja Ko-ninjustu Hirosaki là trường đạo tạo Nhẩn giả từ bậc thiếu niên. Các môn sinh được phát triển bản thân dựa trân 5 yếu tố: Sức mạnh, Tốc độ, Khả biến, Nhẫn nại và Cân bằng. Bạn là Hiroya Onda, một môn sinh giỏi nhưng quậy phá, để được lên cấp bạn phải hoàn tất các bài tập từ các sư phụ và thầy hiệu trưởng. Hãy cố gắng để trở thành một Ninja với Danh dự, Sự tôn kính, Trung thực, Rộng lượng và Can đảm.

Các bạn có thể tham khảo game và cách hack để phá đảo game này tại ĐÂY
Thanks traihp9001

Last edited by a moderator:

xuandung11a2

Well-Known Member
Anh Hải Đăng ơi,không chỉ có game s60v3 mà thậm chí có nhiều game của s60v5 chơi tốt cho QVGA,VGA đấy ạ.:))Chơi cực hay là đằng khác,full touch!!!!:D

JongZiZi

Èo, chơi game để giải trí mà. Trong đây cũng hack tiền giống GO ở ngoài quá.
Nhìn chữ "cách hack" hết mún chơi. Thà ko thấy là down về mò liền. Chơi vậy mới là chơi chứ. >:)

Anh Hải Đăng ơi,không chỉ có game s60v3 mà thậm chí có nhiều game của s60v5 chơi tốt cho QVGA,VGA đấy ạ.:))Chơi cực hay là đằng khác,full touch!!!!:D

uh,game này được viết trên nền java mà,dạo này các nhà phát triển game cho PPC chững hẳn lại nên đành chơi tạm mấy game java vậy.

Real Soccer 2010 ( JAVA)

Real Soccer 2010 ( JAVA)

Game bóng đá tuyệt hay, cập nhật phiên bản mới 2010. Có thể chơi 2 người qua Bluetooth, hỗ trợ điều khiển bằng cảm ứng.

Tải File:QVGA + WQVGA

Tải File:WVGA

Đây là một game Java, vì vậy các bạn hãy cài chương trình hỗ trợ Java tại ĐÂY nhé.

sonken

win 6.1 dòng qvga thì tải bản nào vậy bác sao mình tải bản đầu mà không chơi được thank i900 thì không hỗ trợ

batigol15374

Mình tải được bản qvga + wqvga rồi, tải cả chương trình để chơi game Java theo đương link của bạn rồi, sau đó cài được nhưng lúc khởi động game thì màn hình trắng xóa là sao vậy bạn??? Máy của mình là dopod 818 đẵ up lên WM6.1. Mình đang thích chơi trò này quá mà chưa được

Mình tải được bản qvga + wqvga rồi, tải cả chương trình để chơi game Java theo đương link của bạn rồi, sau đó cài được nhưng lúc khởi động game thì màn hình trắng xóa là sao vậy bạn??? Máy của mình là dopod 818 đẵ up lên WM6.1. Mình đang thích chơi trò này quá mà chưa được

Sorry, bản của mình tải lên bị lỗi, bạn tải lại ở trên nhé. :p

batigol15374

ok mình cài được rồi, cám ơn bạn rất nhiều. Khi nào có trò real football mananger 2010 thi post lên cho anh em nhé