• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề xả tress và chữa bệnh trầm cảm

vuongtrongan

Ngày nay khi xã hội càng phát triển.Áp lực học tập.Cuộc sống ngày càng nặng nề làm cho chúng ta thường xuyên bị căng thẳng...Hậu qủa nặng có thể dẫn đến trầm cảm.Mình lập topic này mong aem trong diễn đàn chia sẻ cho nhau cách xả stress.Gjảm bớt lo âu căng thẳng ...

hihoha

Well-Known Member
Chém gió bão cái cho đỡ sờ chết nào

vuongtrongan

Tui bị strees trầm kha hơn 20 năm nay :(

em cũng bị strees nặng.Tìm bao nhiêu phương pháp nhưng vẫn không chữa khỏi.Bây giờ sống chung với strees thấy chất luợng học tập lẫn cs giảm đi đáng kể...Hjx

hutrocdautroc

mình thì chẳng bít mình bị bệnh gì nữa nhưng cảm thấy rất hay đa trọng hoá vấn đề lên sau đó rất khó hoà đồng với bè bạn cứ thế nào ấy :))

Hoden

Super V.I.P
sỉn gòi chém phát đỡ buồn............................. í mà từ " chém gió " của miền nào nhỉ

vuongtrongan

Bác mấy tuổi rồi mà nc nghe nản quá zị??
Mà cuộc sống bây giờ dễ bị 'xì rồi trét' lắm, huhu.

mình 22 tuổi.Hiện đang là sinh viên.Mình bị strees nặng.Không thể thóat khỏi tình trạng này.Thấy cs bế tắc wá.Bạn có hay bi strees ko

DreamLand

mình 22 tuổi.Hiện đang là sinh viên.Mình bị strees nặng.Không thể thóat khỏi tình trạng này.Thấy cs bế tắc wá.Bạn có hay bi strees ko
Nào các bạn cùng ra đây, ta hát chung 1 bài =))=))=))

TruongHan

Super V.I.P

Vậy mới gọi là cuộc sống chứ.Hoặc cố gắng ngoi lên,hoặc thả trôi cuộc đời ^^

tinh_la_gi

Administrator
Trời ... ơi...lượng 1 vòng cuối cũng có "đồng đạo"

Bạn thử dùng mọi cách mọi thủ đoạn dịch đoạn tiếng việt sau nhé

Đời là bể khổ !!! Và ta như con thuyền không bến đâu .. biết bến nào bình yên và bến nào sóng gió !!!
Muốn đi thật xa đến một nơi chỉ có mình ta để nhìn lại bản thân mình và nhìn lại cuộc sống này !!

tinh_la_gi

Administrator
Po tay thui.Tinh_la_gi.Cho mấy câu khó wá.Hjx.Bạn cũng tình trạng giống mình a?
Cứ cố dịch ra thì sẽ biết vì sao TLG nói "đồng đạo"
Gới ý thứ nhất ( 1 kiểu gỏ không phải VNI và Telex ) \-/