• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề xả tress và chữa bệnh trầm cảm

vuongtrongan

Đôi khi nói mặc đời nhưng còn cả gia đình.Sự nghiệp phía trước nữa.Liệu mặc được ko?

DreamLand

Mặc cho đời đưa đẩy, ai đưa thì mình đẩy, ai đẩy thì mình đưa :->

NgocHoan

Cuộc sống biết bao khó khăn chứ nhưng không như vậy thì còn đâu là cuộc sống .

mathanh

Trời ... ơi...lượng 1 vòng cuối cũng có "đồng đạo"

Bạn thử dùng mọi cách mọi thủ đoạn dịch đoạn tiếng việt sau nhé

Đời là bể khổ !!! Và ta như con thuyền không bến đâu .. biết bến nào bình yên và bến nào sóng gió !!!
Muốn đi thật xa đến một nơi chỉ có mình ta để nhìn lại bản thân mình và nhìn lại cuộc sống này !!

Đời là bể khổ, và ta như con thuyền không bến đậu.. biết bến nào bình yên và bến nào sống gió!!!
Muốn đi thật xa đến một nơi chỉ còn mình ta để nhớ lại bản thân mình và nhớ lại cuộc sống này !!

đời bể dấu ai biết đâu ngày mai, cuộc đời sẻ đưa ta về đâu???
Người giàu sang quên mất khi cơ hàn, tình nghĩ xưa nay còn đâu............... đời là thế... nhắc chi thêm buồn. mai ta sẻ ra đi nơi ngàn thu....... chấm hết, với 1 chiếc hộp cộng với thân xác rã ra theo năm tháng. nếu ta không cư sử sống tốt với nhau thì cuộc sống chẳng còn ý nghĩa gì .......

Chỉnh sửa cuối:

Cleonardo

Hình như sức chịu đựng của em rất cao các bác ạ...khi em thấy stress mới chớm là thôi ko nghĩ nữa , lấp bằng 1 chuyện khác , vì đơn giản là nếu đã làm hết sức mà ko thay đổi đc gì thì nên đối diện và chấp nhận nó để trải nghiệm !

Hoden

Super V.I.P
hôm qua đi đu dây giờ đuối quá............vào đây các bác chém gió kinh quá

panrai

Super V.I.P
anh em qua mặt mình quá,mới có mấy tháng mà anh em đã vượt qua quá trời rùi,ko biết sau đây cầu cho con đc như anh em đi ^_^
@ALL :xin hướng hứa với anh em khu vực v5 và V3 mới mình sẽ làm sẽ lấy lại tất cã những gì mà lúc trước mình mất và bắt đầu tử hôm nay anh em đợi mình với nhé,để đi mua cái N8 về sài cái đã rùi vào tiếp sức với PV

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
anh em qua mặt mình quá,mới có mấy tháng mà anh em đã vượt qua quá trời rùi,ko biết sau đây cầu cho con đc như anh em đi ^_^
@ALL :xin hướng hứa với anh em khu vực v5 và V3 mới mình sẽ làm sẽ lấy lại tất cã những gì mà lúc trước mình mất và bắt đầu tử hôm nay anh em đợi mình với nhé,để đi mua cái N8 về sài cái đã rùi vào tiếp sức với PV
vụ gì đây...................... hứa hẹn rồi quên hả...........>:)

panrai

Super V.I.P
vụ gì đây...................... hứa hẹn rồi quên hả...........>:)

hứa gì đây cậu,dạo nầy lên chức quá quên tui rồi sau :(,xin nhật nầy anh em mình gặp nhé \-/,dạo nầy công việc gia đình quá nhiều ko có thời gian nhiều vào PV thấy anh em lên chức và nhận huân chương thấy tham quá,phải cố gắn mới đc,nhớ lúc nào cậu và truơng hân còn là VIP mem ngày nào mà h nầy đã qua mặt mình rùi :((,ko biết đến bao h đc như 2 người đây

TruongHan

Super V.I.P
hứa gì đây cậu,dạo nầy lên chức quá quên tui rồi sau :(,xin nhật nầy anh em mình gặp nhé \-/,dạo nầy công việc gia đình quá nhiều ko có thời gian nhiều vào PV thấy anh em lên chức và nhận huân chương thấy tham quá,phải cố gắn mới đc,nhớ lúc nào cậu và truơng hân còn là VIP mem ngày nào mà h nầy đã qua mặt mình rùi :((,ko biết đến bao h đc như 2 người đây

Tại ông anh lặn hoài chứ gì .... bận bịu vợ con quá mà >:)

AlyCuong

Active Member
Ở Việt Nam k có nhảy dù hén, nhảy dù một phát chắc hết 'xì rồi trét' :D.