• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề xả tress và chữa bệnh trầm cảm

Hoden

Super V.I.P
Ở Việt Nam k có nhảy dù hén, nhảy dù một phát chắc hết 'xì rồi trét' :D.

nhảy lầu đó bạn...........nhiều người bị stress và giải quyết bằng cách này khá thành công......... hết stress ngay, !!. và được ứng dụng rất nhiều nơi trên thế giới. rất thành công 99,9% là thành công 0,01% là thất bại do cảnh sát can thiệp>:)

JuRay-Duan

Ta ngồi net từ sáng tới đêm về tắm rùi ngủ => hết stress ...==>> stress nhiều thêm :(

vuongtrongan

ngày trước tui ngồi net nhìu=>thoái hóa đốt sống cổ=>tư duy kém=>học tập giảm sút=>strees

DreamLand

tui khoái sờ trét kỉu này :)):)):)):)):))=))=))=))=))=))
Hĩ mình trong sáng à nha

DreamLand

Ủa, mình đang 8 thì nhỏ nói với mình "....kg có người yêu cũng bị Stress...." zị là seo ae cho ý kiến, hình như nhỏ kua mình .... bắt đầu Stress theo =))

HuyChung

Ủa, mình đang 8 thì nhỏ nói với mình "....kg có người yêu cũng bị Stress...." zị là seo ae cho ý kiến, hình như nhỏ kua mình .... bắt đầu Stress theo =))

AE chú ý nha?????????????:-?

vuongtrongan

bác chém gió ghê wá đó.lạnh hết cả người