• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vdict từ điển Windows Phone 7

Tom_codon

Super V.I.P
Ac ac, h em mới bít là ở VN ko mua dc apps tren marketplace. Em hiện h ở nc ngoài nên ko bít.:( Srry bác. Nhân tiện, bác co cách nào unlock Nodo để cài, lúc nào muốn lại relock lại để vào marketplace dc thì tốt wá. Thank pác trước :D

Bạn nói tôi nghe không hiểu gì hết :)

Để tôi cho bạn một vài thông tin như thế này nhé , Jailbreak hay unlock ở đây là gì , nó thực chất là cài chứng chỉ lập trình viên vào máy , để có thể cài đặt xap mà không thông qua market , tất cả các lập trình viên đang có account trên apphub trên toàn thế giới máy đều có chứng chỉ này , nói cách khác đi như các bạn thì nó là jailbreak máy .Nói jailbreak xong máy không vào được marketplace là hoàn toàn nực cười , vì thế chẳng nhẽ tất cả các lập trình viên không được vào marketplace để tải phần mềm do chính họ viết ra ?
Bản thân tôi máy đã jailbreak tôi vẫn vào marketplace mua phần mềm và cài đặt bình thường , chứ không phải nói như bạn là mua marketplace thì được nhưng không biết marketplace làm việc thế nào :)

Chỉnh sửa cuối:

ptran09

Hi Dr. Tom, how to buy/pay for this software in usa. Thanks (sorry, I don't know how to type in Vietnamese). By the way, what about PhimViet software, I have been wait for this long long time.

Chỉnh sửa cuối:

Tom_codon

Super V.I.P
Hi Dr. Tom, how to buy/pay for this software in usa. Thanks (sorry, I don't know how to type in Vietnamese). By the way, what about PhimViet software, I have been wait for this long long time.

Sorry , at the moment , no way buy my software in usa yet , you should ask someone in vietnam pay for you if want buy my software , PhimViet is almost done already , PhimViet now updated to profesional version , support seek video and download to storage of device for see offline later without internet connection

Tom

Chỉnh sửa cuối:

hoanganh174

Tom ơi, mình nghĩ Vdict vẫn còn nhiều lỗi? Mình chờ bản update 1.1 của bạn lâu quá, bạn có thể cho biết bao h bạn đưa bản 1.1 lên vậy?