• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.3.65d - Màn hình chủ đa dụng (Cập nhật - đã fix lỗi)

Status
Không mở trả lời sau này.

leminhhai111

Áh, cái này thiệt wá bất cẩn gùi anh àh @@

Nhưng em bị wài thành wen :D

Em dùng bản 3.63c offical EN thấy ổn ghê :p

Đây bản cũa em nè anh nghi N95-8GB bị vậy rồi , thôi đảnh chịu

PS : Bản eng này auto ROMPatcher lại không bị mất nè MINH thiệt là không hiểu lì do

DinhTuan

Áh, cái này thiệt wá bất cẩn gùi anh àh @@

Nhưng em bị wài thành wen :D

Em dùng bản 3.63c offical EN thấy ổn ghê :p

sao caominh cài được hình nền vậy, mình vô cài đặt hình nền nó chỉ hiện loading.... thôi

Caominh171

sao caominh cài được hình nền vậy, mình vô cài đặt hình nền nó chỉ hiện loading.... thôi

Mình cài bt mà. Mình bỏ hình cần làm hình nền vào thư mục Images trên thẻ, xong vào ứng dụng load 1 cái được liền àh

DinhTuan

Mình cài bt mà. Mình bỏ hình cần làm hình nền vào thư mục Images trên thẻ, xong vào ứng dụng load 1 cái được liền àh
thì ra thư mục images của mình nhiều hình quá nên load chậm. ram n73 yếu quá

xelibri

Mình cài bản này sao lại bị lỗi ngôn ngữ, hiện toàn ô vuông chả hiểu gì mà cài đặt. Cài xong không được cài lại bản cũ lại báo lỗi chứng chỉ như kiểu chưa hack. Chán thật!

kimtruong205

Mình cài vào E71 nhưng sao không có mục đồng hồ lớn, thích cái đồng hồ thế. Bạn nào giúp mình nha

leminhhai111

Mình cài vào E71 nhưng sao không có mục đồng hồ lớn, thích cái đồng hồ thế. Bạn nào giúp mình nha

DI chuyển con chỏ đến hàng đồng hồ di chuyển phím 5 chiều qua trái ,qua phải để chọn kiểu đồng hồ ne you

Chỉnh sửa cuối:

kimtruong205

Bro ơi, hình như e71 không hỗ trợ cái này thì phải. Cài vào không có mục đồng hồ lớn, không di chuyển được như thế này. hic

kimtruong205

Vẫn không được bro ạ, chắc là nó không hỗ trợ cho màn hình 320*240 rồi. Thanks các bác nhé

ngoctrien

Member
Phần mềm vh mà sao máy mình toàn hiện lên ô vuông không vậy cài 3.62 thì có tiếng việt mà 3.65 chỉ hiện ô vuông bạn ạh thế là sao vậy giúp mình với!

anhchanbonmat

Phần mềm vh mà sao máy mình toàn hiện lên ô vuông không vậy cài 3.62 thì có tiếng việt mà 3.65 chỉ hiện ô vuông bạn ạh thế là sao vậy giúp mình với!

Theo như nhận xét thì phần mềm này bị lỗi font ở 1 số máy

koolboyjuly

Các bạn cho mình hỏi thêm ứng dụng hay xóa bớt ngay cái hàng dưới đồng hồ sao vậy
Mình vô setting mà ko có.

Mình dùng bản C english

MinhThang

Manager
Các bạn cho mình hỏi thêm ứng dụng hay xóa bớt ngay cái hàng dưới đồng hồ sao vậy

Mình dùng bản C english

Nó nằm trong cài đặt thêm đó bạn, chọn 1 dòng hay 2 dòng phím tắt, chọn 6 hay 7 ứng dụng. Bạn tìm thử nha làm lâu nhớ mang máng là vậy.

leminhhai111

Mình dùng bản C english

Ý bạn là muốn bỏ bớt hay thêm icon ở ngoài màn hình chờ hay nhửng dòng chữ ở ngoài màn hình chờ

Nếu là icon thì >> menu > settings > shortcuts > > shortcuts settings > rồi chỉnh theo ý mình ne

Chỉnh sửa cuối:

tuanloc1

đúng rồi.máy mình ở mục bắt đầu tòan ô vuông thôi.
Ae cho mình hỏi sao của mình khôg hiển thị logo mạng vậy nhỉ

Thay logo mạng bạn phải đổi qua màn hình Nokia cổ điển, rồi vào cài đặt >Logo mạng đanh tên bạn muốn thay. Xong.
Còn vào bắt đầu thấy ô vuông. bạn vào đó tìm đến dòng nào có dấu mũi tên chỉ sang phải, bấm vào đó. Chọn tùy chỉnh trình đơn bắt đầu. chọn " thêm chức năng", hoặc "thêm ứng dụng", xong rồi bấm C để xóa các ô vuông đó. xong!
Chúc bạn thành công!

Status
Không mở trả lời sau này.