• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.3.65d - Màn hình chủ đa dụng (Cập nhật - đã fix lỗi)

Status
Không mở trả lời sau này.

leminhhai111

Tuấn Lộc bạn có cách nào mà khi ta gọi hoặc nghe thỉ nò hiển thị trên giao diện của vHome không bạn

Nó chỉ dc vậy thôi àh, khi gọi hoặc nghe thì nó nảy qua giao dịên nokia cồ điển

Chỉnh sửa cuối:

tuanloc1

Tuấn Lộc bạn có cách nào mà khi ta gọi hoặc nghe thỉ nò hiển thị trên giao diện của vHome không bạn

Nó chỉ dc vậy thôi àh, khi gọi hoặc nghe thì nó nảy qua giao dịên nokia cồ điển
Không có cách nào đâu bạn vì PM này chỉ hổ trợ thêm cho ĐT thôi.

giangvungtau

cái này vẫn chưa gọi là chuẩn vì mình xài trên 6710 thì khi vào 1 ứng dụng nào xong rồi khi quay ra màn hình chính lại là màn hình nokia chứ ko phải là vhome.mỗi lần vậy mình phải chọn lại ứng dụng,thật là phức tạp quá

ngoctrien

Member
Sao dùng phần mềm này khi nhận cuộc gọi đến khi nge xong nhấn phím đỏ tắt cuộc gọi đi mà không được vậy mà chỉ chạy ẩn sau vhome thui người gọi đến tắt mới được là sao vậy?

tuanloc1

Sao dùng phần mềm này khi nhận cuộc gọi đến khi nge xong nhấn phím đỏ tắt cuộc gọi đi mà không được vậy mà chỉ chạy ẩn sau vhome thui người gọi đến tắt mới được là sao vậy?

Vì phím đỏ được mặc định là phím chuyển đổi tác vụ (chương trình) rồi bạn à. Nếu muốn tắt cuộc gọi, bạn Bấm "C" nhé!

leminhhai111

Vì phím đỏ được mặc định là phím chuyển đổi tác vụ (chương trình) rồi bạn à. Nếu muốn tắt cuộc gọi, bạn Bấm "C" nhé!

Tắt chế độ đó dc mà you

Settings > move settings > end key.switch app . chọn off

huutrung_vt

sao máy mình cài nó toàn ô vuông thế bạn mà làm sao thay được cái đồng hồ vậy mình có bấm vào được cái đồng hồ đâu nhỉ
mình dùng E63

leminhhai111

sao máy mình cài nó toàn ô vuông thế bạn mà làm sao thay được cái đồng hồ vậy mình có bấm vào được cái đồng hồ đâu nhỉ
mình dùng E63

Cái này không tương thích cho E63 đã có người tets

NBLam

chán nhỉ, trông đẹp thế mà vẫn ko cài đc màn ngang cuả e63 à.

boypluto

chán nhỉ, trông đẹp thế mà vẫn ko cài đc màn ngang cuả e63 à.

Mình đã test trên E71 chạy ngon lành , chỉ mỗi tội cái phím start toàn ô vuông. Nhưng nói chung điều đó cũng chả ảnh hưởng gì lắm bởi vì mình chả bao giwof động đến nó ;;)

leminhhai111

Mình đã test trên E71 chạy ngon lành , chỉ mỗi tội cái phím start toàn ô vuông. Nhưng nói chung điều đó cũng chả ảnh hưởng gì lắm bởi vì mình chả bao giwof động đến nó ;;)

Có hiện kiểu ĐỒNG HỒ lớn không you ??

PS : mưa lớn quá ngập tè le

tuanloc1

Bạn quay lại đọc hướng dẫn của mình ở bài 38 sẽ làm mất ngay các ô vuông đó thôi! Nó là một trong những tính năng độc đáo của PM này không dùng uổng lắm bạn à!

Status
Không mở trả lời sau này.