• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome - Đổi giao diện điện thoại PRO!! ( Bản v3.95 CN 8/9/2010)

Bo0Bo0

Đầu óc gì đâu mình toàn thấy nó fix lỗi vớ vẩn.đưa ra liên tục mà chưa cải thiện được gì nhiều

trantien206

Sao các bác cứ thích dùng Việt hóa thế nhỉ mình chỉ thích [EN] thôi nhẹ nhàng dễ dùng !

hvnh

Sao các bác cứ thích dùng Việt hóa thế nhỉ mình chỉ thích [EN] thôi nhẹ nhàng dễ dùng !
cái này mấy cha nước ngoài lâu nay chỉ thấy giới thiệu mà ko dịch ra , may nhờ mấy bro nc mình dịch ra tiếng việt mới dễ dùng chứ cứ ngồi chờ eng chắc die wá

anhchanbonmat

Voyager Home Screen (vHome) v3.63c Eng S60v3 SymbianOS 9.x Signed [Update: 30.04.10]

-------------------------------
Thank chưa mà down

LINk tổng hợp
Voyager Home Screen (vHome) v3.63c Eng S60v3 SymbianOS 9.x Signed [Update: 30.04.10]

Link box.net

hvnh

Làm sao cập nhật được thời tiết vậy các man??
mình ko rõ về bản 3,63c này , bản của anh thangnd thì chỉ có mấy thành phố của china , còn bản cập nhật 3.63eng của bác anhchan4mat thì giống phiên bản trước đó cũng có lựa chọn thời tiết như mấy bản cũ cái này lúc search đc lúc ko :-??
tốt nhất thì dùng thêm phần mềm dự báo thời tiết cho nó đảm bảo

Thangnd31082

mình ko rõ về bản 3,63c này , bản của anh thangnd thì chỉ có mấy thành phố của china , còn bản cập nhật 3.63eng của bác anhchan4mat thì giống phiên bản trước đó cũng có lựa chọn thời tiết như mấy bản cũ cái này lúc search đc lúc ko :-??
tốt nhất thì dùng thêm phần mềm dự báo thời tiết cho nó đảm bảo

Có cho sreach nhưng khi search Viet nam hay hanoi thì báo lỗi !

hvnh

Có cho sreach nhưng khi search Viet nam hay hanoi thì báo lỗi !
cái này nó tùy từng lúc thôi anh ah , có lúc search đc ngay có lúc ko đc , có khi xóa đi cài lại hoặc thay đổi mạng lại search đc , nói chung là ko ổn định

t8ax

mình mới dùng lần đầu.. bác nào giúp đỡ cách sử dụng đc hôk :|

có dùng chung với Smart Settings được hôk?

sao mình ko chỉnh đc đồng hồ bự bự như hình hướng dẫn nhỉ :( mặc dù chọn kiểu đồng hồ là Voyager vẫn là đồng hồ mặc định..

kích hoạt chương trình thì lại ko vào đc Menu nữa..

mình dùng E63

dùng đèn pin thì ko sáng bằng đèn pin cũ :(

híc

tuanloc1

mình mới dùng lần đầu.. bác nào giúp đỡ cách sử dụng đc hôk :|

có dùng chung với Smart Settings được hôk?

sao mình ko chỉnh đc đồng hồ bự bự như hình hướng dẫn nhỉ :( mặc dù chọn kiểu đồng hồ là Voyager vẫn là đồng hồ mặc định..

kích hoạt chương trình thì lại ko vào đc Menu nữa..

mình dùng E63

dùng đèn pin thì ko sáng bằng đèn pin cũ :(

híc

Dùng chung với SmartSetting vẫn được nhưng theo mình là không cần thiết. Vì 2dòng phím tắt bạn đã có 14 ứng dụng rồi, thêm phần thêm ứng dụng nữa là 26 + jacktasmamn nữ bạn có 36 úng dụn gọi nhanh.Đổi đồng hồ: bạn di chuyển vệt sáng vào đồng hồ rồi nhấn phím sang trái, phải để chọn thôi.
Bạn sang bõ việt hóa tìm bản VI cho dễ sài hơn

t8ax

Dùng chung với SmartSetting vẫn được nhưng theo mình là không cần thiết. Vì 2dòng phím tắt bạn đã có 14 ứng dụng rồi, thêm phần thêm ứng dụng nữa là 26 + jacktasmamn nữ bạn có 36 úng dụn gọi nhanh.Đổi đồng hồ: bạn di chuyển vệt sáng vào đồng hồ rồi nhấn phím sang trái, phải để chọn thôi.

hình như ko di chuyển đc sang bên cái đồng hồ, mình thấy có bác dùng E71 cũng hôk đổi đc đồng hồ như mình.. dở mỗi chỗ khi bật đèn pin thì nó bật bằng ứng dụng của vHome, mà đèn pin của vHome thì tối mù, hoko sáng bằng đèn pin mặc định của máy... híc.. àh mình đang dùng bản VI mà :D

ecuem

Voyager Home Screen v3.33 [CN] S60v3 Symbian 9.x Signed Freeware​

DOWLOAD

Các pác PDAViet xử lý thằng này sang EN và VI dùm em cái.Thanks các pác!!!!!:p;;)
Cái chủ đề đẹp đấy.bác cho e cái tên chủ đề hoặc bác post lên cho e với.hjhjh

Thangnd31082

Cái chủ đề đẹp đấy.bác cho e cái tên chủ đề hoặc bác post lên cho e với.hjhjh

Cái này trích dẫn từ nguồn ngoài nước do đó ttin là chủ topic không có chủ đề đáp ứng cho bạn đâu ! Còn phần mềm vHome thì bản mới nhất cũng có Việt hóa rồi đó !

hung18988

các bác có biết code của Hà Nội để update thời tiết trên Voyager Home ? Cho em biết với

hvnh

uhm , mình dùng chung cái này với smartsetting nhưng dùng smart chủ yếu là gán cái khoá phím vào nút camera bên hông và nút mở nhanh là số 5 , bạn có biết soft nào tương tự như vậy mà nhè nhẹ thui ko , chứ chỉ dùng mỗi cái chức năng con con ấy mà cài vào ổ c cái phần mềm này mất gần 1mb liền