• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome & N-Desk Skin Collected by Kienvp [Cập nhật liên tục]

kienvp

Voyager Home Screen(vHome) & N-Desk Skin Collected by Kienvp

Hai PM vHome & N-Desk hiện nay khá được nhiều người ưa chuộng .
Có khá nhiều bạn hỏi mình về giao diện cho 2 pm này .
Để đáp ứng nhu cầu của các bạn ,mình lập topic này để cập nhật giao diện cho 2 pm (vHome) & N-Desk .
Các giao diện cho 2 pm này mình sưu tầm từ các diễn đàn của Trung Quốc .

- Mình sẽ post vHome trước ,giao diện cho Vhome các bạn tải về copy vào C/System/App/Hdesktop/Theme - pkg .

http://www.mediafire.com/?sa4286dv73k3v6a

Last edited by a moderator:

kienvp

N-Desk Skin

- Bác nào dùng bản 5.0 build 193 thì tải về giải nén rồi chép vào i/Data/N-Desk skin

- Bác nào dùng bản 5.0 build 220 thì tải về rồi chép vào !:\system\ndesk_skins_pub

anhhung105

cam on bac kienvp rat nhieu nha!!!! khong viet noi gi hon.Ngoai cau "qua tuyet voi" ve bac do nhung dong gop nhung ung dung cho moi nguoi.

Viết tiếng việt có dấu bạn nhé

Last edited by a moderator:

menkute888

máy mình ko có thư mục C/System/App/Hdesktop/Theme - pkg .thì mình phải tạo ra ak

supervise

máy mình ko có thư mục C/System/App/Hdesktop/Theme - pkg .thì mình phải tạo ra ak

nó là thư mục ẩn nên bạn không thể xem bằng trình mặc định được
bạn cài phần mềm x-plore nhé
cài xong chạy x-plore chọn menu/tools/configuration/kích chọn show system file and foders
sau đó bạn trở ra và có thể nhìn thấy các thư mục ẩn bằng x-plore

MinhThang

Manager

Nếu bạn đã cài soft thì phải có chứ sao lại không hả bạn? Vào Xplore chỉnh cho nó hiện các file hệ thống lên để thấy.

menkute888

hihi đc rùi.ah ma mình dùng Mobi nên ko Up date đc thời tiết có cách nào khắc phục ko hả.mình lắp sim viettel thì đc luôn.hi

Khoaaaa

Active Member
A kiên tuyệt vời,skin đẹp cô cùng ,em kết cái n-desk,v-hone dc cái bọc icon và sh,nhưng ít tuỳ biến wá,thank a nhiều

kienvp

N-Desk Skin

Các bạn chú ý :Skin này khi cài xong nó sẽ nằm ở System/Apps/Ndesk skin .nếu bạn nào dùng bản ovi thì coppy qua thư mục skin kia thì mới xài được .

Chỉnh sửa cuối:

tuanvu202

Bác kiên cho e xjn mấy cái skin n-desk iphone dc ko hj có mở khoá y hệt iphone lun á