• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome & N-Desk Skin Collected by Kienvp [Cập nhật liên tục]

Dragon459

Manager
mấy cái skin này dùng được cho bản việt hóa k bác????
mà cái c6 5230 laika sao lại là file sis vậy bác.mấy cái ấy cài sao ak???

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

đã test và kết quả là bị lỗi mở khóa vs ndeck 2.5.06.08 việt hóa của bác kiên đấy
còn vhome thì k thấy có thêm giao diện mới.cái vhome cũng bản việt hóa
cái ndeck lỗi mở khóa như thế này

hình như là lỗi với phần mặc định của ndeck.còn giao diện bên trong thì chỉ thay đổi màu.lúc nãy quên k chụp lại rồi up lên xem có bị lỗi k nữa.nhưng cái giao diện mở khóa này thì đúng là lỗi rồi.mà cái mở khóa của ndeck này thấy có file png chắc tối nay về mod thử xem sao,k biết có liên quan gì đến file dat k bác kiên??????:-/

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

mấy cái skin này dùng được cho bản việt hóa k bác????
mà cái c6 5230 laika sao lại là file sis vậy bác.mấy cái ấy cài sao ak???

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 29 minutes:

đã test và kết quả là bị lỗi mở khóa vs ndeck 2.5.06.08 việt hóa của bác kiên đấy
còn vhome thì k thấy có thêm giao diện mới.cái vhome cũng bản việt hóa
cái ndeck lỗi mở khóa như thế này

hình như là lỗi với phần mặc định của ndeck.còn giao diện bên trong thì chỉ thay đổi màu.lúc nãy quên k chụp lại rồi up lên xem có bị lỗi k nữa.nhưng cái giao diện mở khóa này thì đúng là lỗi rồi.mà cái mở khóa của ndeck này thấy có file png chắc tối nay về mod thử xem sao,k biết có liên quan gì đến file dat k bác kiên??????:-/
mình test hết rồi .dùng tốt .bạn cài vào máy nó nằm ở thư mục system/app/N-Desk Skin.nếu bạn dùng bản ovi thì copy nó qua thư mục skin kia .còn nếu xài bản thương mại thì không cần.

Dragon459

Manager
mình test hết rồi .dùng tốt .bạn cài vào máy nó nằm ở thư mục system/app/N-Desk Skin.nếu bạn dùng bản ovi thì copy nó qua thư mục skin kia .còn nếu xài bản thương mại thì không cần.
còn câu hỏi cuối cùng của em thì sao bác kiên???edit mấy cái png trong skin ndeck thì có cần chỉnh sửa gì cái file dat k bác????

kienvp

còn câu hỏi cuối cùng của em thì sao bác kiên???edit mấy cái png trong skin ndeck thì có cần chỉnh sửa gì cái file dat k bác????

nếu chỉ edit file png thì ko cần .nhưng bạn chỉ nên chỉnh sửa ít thôi,kick thước thì nên giữ nguyên , nếu ko bị lỗi đó .vì tất cả các đoạn code nằm ở file dat.

kienvp

đẹp quá nhưng toàn tiếng Trung thế này ạ?

thế thì để em nghịch thử xem! thanks bác nhé!

nó là hình ảnh mà bạn .máy ngôn ngữ gì thì nó hiện nn đó .bạn dùng bản ovi hay thương mại .tốt nhất là bung file ra rồi copy vô thư mục skin .

mai_tien_dat_251

nó là hình ảnh mà bạn .máy ngôn ngữ gì thì nó hiện nn đó .bạn dùng bản ovi hay thương mại .tốt nhất là bung file ra rồi copy vô thư mục skin .

em không biết, em tưởng là bản ở trang 1 của bác chứ???

Dragon459

Manager
nếu chỉ edit file png thì ko cần .nhưng bạn chỉ nên chỉnh sửa ít thôi,kick thước thì nên giữ nguyên , nếu ko bị lỗi đó .vì tất cả các đoạn code nằm ở file dat.
vậy có nghĩa là có thể thay file png đó bằng 1 file png khác có cùng kích thước đúng k bác.
nhưng mấy cái skin đưa vào vẫn bị lỗi trên nên edit xong rồi mà vẫn chưa test được8-|