• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.v3.73a VI by SymPViet + 30 kiểu đồng hồ lớn (Trang 3, bài #25)

Status
Không mở trả lời sau này.

toan_829

Sao mình chép đồng hồ vào c/system/apps/hdeskop.../clock mà chẳng thấy thêm kái đồng hồ nào

1 là copy vào clock theo đường dẫn trên xong ra chỉnh đồng hồ như kiepngheo nói,k thì vào E:/system/apps/hdeskop../clock rồi ra chỉnh..đảm bảo 100% đc :D

makkyanle

hix.ai giúp em với. em dùng cú pháp <tên tỉnh hoặc thành phố><VN> sao nó cứ báo là không tìm thâý thành phố. Help me

DinhTuan

hix.ai giúp em với. em dùng cú pháp <tên tỉnh hoặc thành phố><VN> sao nó cứ báo là không tìm thâý thành phố. Help me
chỉ cần ghi tên tỉnh hoặc thành phố thôi, ghi không dấu vd: ho chi minh. nếu không tìm thấy được thì đổi cấu hình gprs khác

toan_829

1 là làm như bạn,2 là làm theo kiepngheo,3 là ghi như sau : tên tỉnh hoặc thành phố/VN. VD : Ha noi/VN
Chúc thành công :D

1 là làm như bạn,2 là làm theo kiepngheo,3 là ghi như sau : tên tỉnh hoặc thành phố/VN. VD : Ha noi/VN
Chúc thành công :D

Hoặc chơi ngông hơn thì gõ đầy đủ dấu tiếng Việt thế này nè>:)

[video=youtube;IFXvsYn7XNc]http://www.youtube.com/watch?v=IFXvsYn7XNc[/video]

nakidaco

mình thì tìm theo cú pháp thế này : ho chi minh city , thế là được như ý

Status
Không mở trả lời sau này.