• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.v3.73a VI by SymPViet + 30 kiểu đồng hồ lớn (Trang 3, bài #25)

Status
Không mở trả lời sau này.

vietnam0

Nếu được thì trong hình đã có rồi. Rõ như thế mà còn hỏi!

éc ! em gà mới hỏi biết đâu là nó đựoc hay ko ! Vậy là: Không có đồng hồ HTC nhỉ bạn !

(cái này thì sao nhỉ ! hihih)

Chỉnh sửa cuối:

toan_829

sao thời tiết của Thiện có quả ảnh hưởng bão nhỉ?gê gớm quá..mình cái dong thông báo đõ vẫn tiếng Anh à :(..mặc dù để hết tiếng Việt rùi

vietnam0

sao em làm với E63 khổng a được nhỉ . Thgay vào rồi. Nó vẫn ra cái đồng hồ số bình thường. hjx

DinhTuan

sao em làm với E63 khổng a được nhỉ . Thgay vào rồi. Nó vẫn ra cái đồng hồ số bình thường. hjx

có thể chưa hỗ trợ màn hình ngang cho E 63, nhưng sao mình thấy bạn kều mò ra được trong topic của Thiện mà?

DinhTuan

Card wifi .

trước kia card wifi, theo mình nhớ là mắc tiền lắm, khoảng 99$, lại có nhược điểm là không không có bộ nhớ lưu trữ được hay bộ nhớ nhỏ thì phải. Nếu thế thì mua đt mới hay hơn, chẳng lẽ giờ cải tiến thêm ah

trước kia card wifi, theo mình nhớ là mắc tiền lắm, khoảng 99$, lại có nhược điểm là không không có bộ nhớ lưu trữ được hay bộ nhớ nhỏ thì phải. Nếu thế thì mua đt mới hay hơn, chẳng lẽ giờ cải tiến thêm ah

Hàng chùa! Không dùng thì phí >> Bán thì nó ép giá, thôi thì dùng tạm\-/

leminhhai111

Bác Leminhhai cho em hỏi làm sao add symbol "⡢" lên V.home vậy ạ. Nếu là rename ứng dụng thì chỉ jùm em lun. Thanks

Menu > cài đặt > phím tắt > chọn cài đặt phím tắt > văn bản bắt đầu > add symbol vô

rename ứng dụng thì Mình dùng mobihex không ah

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.