• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VHome.v3.73a VI by SymPViet + 30 kiểu đồng hồ lớn (Trang 3, bài #25)

Status
Không mở trả lời sau này.

leminhhai111

Cho bạn xem=))

Sao T không tắt cái đồng hồ của VHome đi , thế mới đẹp

DinhTuan

cái này thì sao nhỉ ! hihih

mình không xài E 63 nên không biết, nhưng cái đồng hồ của bạn hình như trong pm vhome hay bộ sưu tâp ĐH của tuanloc,không thấy kiểu ĐH như bạn. Mình nghĩ đó là đồng hồ của theme bạn xài phải không?

không giống HTC thôi, nhưng vẫn là clocktop, Do Thiện chỉnh sửa file ini thôi:p

Mbm chứ;;)

Thực ra có cái đồng hồ sẵn theo máy rồi cũng không cần thiết lắm, quan trọng là mấy cái cập nhật qua Wifi mới hay:D

DinhTuan

Mbm chứ;;)

Thực ra có cái đồng hồ sẵn theo máy rồi cũng không cần thiết lắm, quan trọng là mấy cái cập nhật qua Wifi mới hay:D

oh. tưởng như vhome không test nên phán bừa,file ini chỉ điều chỉnh được kích thước và vị trí của các hình trong file mbm. còn ĐH có hình tương tự như đồng hồ HTC, chì cần sửa lại file xml cũng có thể ra hình giống của Thiện được:D

vietnam0

mình không xài E 63 nên không biết, nhưng cái đồng hồ của bạn hình như trong pm vhome hay bộ sưu tâp ĐH của tuanloc,không thấy kiểu ĐH như bạn. Mình nghĩ đó là đồng hồ của theme bạn xài phải không?

cai' gi' day ? :p.

(sorry, mobile)

lms1978vn

Mình muốn 1 ngày cập nhật thời tiết một lần 24 tiếng, chứ không phải là 2 tiếng như mặc định có được không? Mong chỉ giúp, cảm ơn.

leminhhai111

Mình muốn 1 ngày cập nhật thời tiết một lần 24 tiếng, chứ không phải là 2 tiếng như mặc định có được không? Mong chỉ giúp, cảm ơn.

Menu > cài đặt > kết nối > điểm kết nối > t.gian cập nhật > tối đa 12h

datvietdatviet

Sao mình chép đồng hồ vào c/system/apps/hdeskop.../clock mà chẳng thấy thêm kái đồng hồ nào

vietnam0

Nhìn cái hình ông này post là biết dóc tổ rồi!!! ngay khoản thời tiết mà còn dòng tiếng EN và tiếng Việt. Buồn cười quá đi mất!!!

co' chac' vay ko anh giai ? Haha. Ko tin thj chju thoi. @@
(mobile)

co' chac' vay ko anh giai ? Haha. Ko tin thj chju thoi. @@
(mobile)

Nên dẫn chứng bằng Video như thế này nhé.

Hình ảnh không tin được!!

[video=youtube;eoj0_9dehbw]http://www.youtube.com/watch?v=eoj0_9dehbw[/video]

Status
Không mở trả lời sau này.