• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome_v3.96_VI by SymPViet_fix1

tangkienduc

n95 8g tìm thời tiết hòai cũng k thấy chán wa chắc tại máy mình rồi huhu thích thời tiết vihome đẹp vậy mà k có dc bun wa đi :(:)(:)((

phamphuoc

bạn ơi chưa có màn hình 320x240 hã bạn.bạn có cái nào dùng cho e63 kô hả bạn

nguyenhung1985

Tình hình là k có bản 320x240. Chán thế....
Khi mình cài cho E63 thì có các vấn đề sau:
1/k dùng đc smart settings nửa.
2/với giao diên màn hình HTC thì phím tắt ko hiện đc 2 dòng.

quachphuthien_1

Máy mình N82....Đúng chính xác là không dùng được SmartSetting được nữa....nhưng VHome này có chức năng tương tự nên gỡ SmartSetting đi cũng khỏi lăn tăn...Update thời tiết là Đà Nẵng vô tư...good...nhưng mà với giao diện HTC thì phím tắt không hiện được 2 dòng, mặc dầu đã vào chỉnh chọn kiểu màn hình là "Two String"..hỏng hiểu vì sao nữa....Anh em nào khắc phục được chưa...

Chủ topic cho mình xin cái "báo pin - báo sóng" của bài #1 nhé..ghiền quá...

Chỉnh sửa cuối:

tuanloc1

Máy mình N82....Đúng chính xác là không dùng được SmartSetting được nữa....nhưng VHome này có chức năng tương tự nên gỡ SmartSetting đi cũng khỏi lăn tăn...Update thời tiết là Đà Nẵng vô tư...good...nhưng mà với giao diện HTC thì phím tắt không hiện được 2 dòng..hỏng hiểu vì sao nữa....Anh em nào khắc phục được chưa...

Chủ topic cho mình xin cái "báo pin - báo sóng" của bài #1 nhé..ghiền quá...
Đồng hồ HTC + 2 dòng phím tắt, báo pin, báo sóng ... bạn lên bài 1 mình up hết lên rồi đó. Bạn đọc kĩ đi nhé. Chúc vui.
P/S: mai sẽ có theme mới nữa nhé.

vunghia263

Ai giup minh voi!

Minh cai vao gan het rui no noi la khong the cai dat duoc nua.minh fomat lai may van khong duoc.co ai bit la bi loi gi khong?minh sai con N73

Bo0Bo0

Thanks.e dùng nokia 5320Xm cập nhật thời tiết ầm ầm.sửa cột báo pin sóng cũng good..làm rất nhanh..đẹp quá trời

vunghia263

Có bác nào giúp em với

Em cài vào gần hết nó lại báo là không thể cài đặt được nữa.Có ai biết nó bị lỗi gì không.Em đang sài con N73

Bo0Bo0

Hix có ai dùng cho em hỏi thời tiết Hn hôm nay thế nào à..từ hôm qua đến giờ rõ ràng trời nắng..ghi là cloudy mà nó vẫn cứ hình đám mây mặt trời và có hạt mưa là sao..ặc chả nhẽ lỗi hình
Mà thông báo mấy bác là em search thành phố nào cũng ra hết.HCM,hà nội ra hết..k hiểu sao bác tuanloc lại k làm được

longngn

Bản này có vẻ không dùng được cho n73. Mình cũng gặp trường hợp tương tự..

thuglife18

Well-Known Member
huhu có ai giúp mìh vs sao cài hoài vẫn ko đc đã del tất cả kể cả cách thủ công nhưng nữa đường cài đặt bị hủy ò

longngn

chỉ hỏi các cao thủ thôi , mình thì chịu. Mình cũng dùng n73, cũng bị trường hợp tương tự. chịu...

thuglife18

Well-Known Member
chỉ hỏi các cao thủ thôi , mình thì chịu. Mình cũng dùng n73, cũng bị trường hợp tương tự. chịu...

nắm tay nhau về nhà sài bản 3.95 thui bạn ak :)):)):)):)):)) sr spam . dù sao cũng mong các cao thủ fix giùm với

Mìh chép skin vào rồi nhưg sao cột báo sóg và pin vẫn ko thay đổi,nhìn ko giốg như trog hìh vậy bác Lộc?

bạn ui chỉ mìh cài vhome sao cho cái dòng tk còn nhiu hịn ra đc thế . mìh sài n73 vhome 3.95 mod

Bo0Bo0

Cái hiện tài khoản là dùng Touch Balance nhé các bác..k liên quan gì tới Vhome đã nói nhiều rồi mà

MinhThang

Manager
Hix có ai dùng cho em hỏi thời tiết Hn hôm nay thế nào à..từ hôm qua đến giờ rõ ràng trời nắng..ghi là cloudy mà nó vẫn cứ hình đám mây mặt trời và có hạt mưa là sao..ặc chả nhẽ lỗi hình
Mà thông báo mấy bác là em search thành phố nào cũng ra hết.HCM,hà nội ra hết..k hiểu sao bác tuanloc lại k làm được

Bạn cho nó cập nhật lại xem có chính xác không nha.

quachphuthien_1

cái báo pin báo sóng ở file đính kèm không có giống như hình của bản hướng dẫn bạn chủ topic ơi......