• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÌ MỘT CỘNG ĐỒNG CẦN TIẾNG VIỆT KHI DÙNG ROM MIUI

duong8488

Bác cứ bình tĩnh có công thì anh em sẽ ghi nhận, bỏ thời gian ra vì mọi người không phải ai cũng làm được, có lòng mà ko có sức cũng ko làm được mà. Em THANKS bác trước, bác cứ 1 người vì mọi người nhé. ^^

ancola66

Super V.I.P
Mình dịch rồi mà k lên top nhỉ? trong Profile vẫn thấy báo chưa dịch là sao nhỉ:-?
Tú click vào mục Download ở bên phải ấy, toàn bộ công sức của anh em làm được bao nhiêu nó đều cập nhật ở đó (Mình vừa tải về xem thì update của nó là ngày 14/1/2011)=D>

Cập nhật tình hình và kết quả:

Chỉnh sửa cuối:

VUNHATVAN

Đi công tác từ đêm qua giờ mới về, cả ngày mà các bạn dịch thêm được có 7% (từ 26%->33%), mỗi người một tay làm cho xong đi các bạn ơi

VUNHATVAN

Sax, mọi người đi đâu hết chả thấy làm gì. Cập nhật kết quả ngày hôm nay cho anh em mừng

Còn 2 mục nhưng mai, ngày kia lại bận rồi, anh em cố gắng dịch nốt nhé

Chỉnh sửa cuối:

tulove1

Mấy cái ông này sao cái việc cỏn con mà làm mãi không xong, cứ để người ta đợi. Hahaaaaaaaaaaaaaa

tulove1

Hahha, thì tui biết là việc lớn mà, nên tui đâu có dám dành làm. Mấy bác cứ vô tư đi, cám ơn, cám ơn nhiều.

ancola66

Super V.I.P
Hiện tại đã là 88% rồi.=D>
Bạn VUNHATVAN đang nằm trong TOP 10 của TOÀN DỰ ÁN (Với 2513 câu dịch) . Còn ở Dự án VIỆT NAM thì đương nhiên là thứ nhất rồi=D>

cdtvgt

Gần xong rồi. thank các bác nhé
nhưng làm sao cập nhật nó vào máy để hiển thị tiếng việt được các bác?

lehung1108

Gần xong rồi. thank các bác nhé
nhưng làm sao cập nhật nó vào máy để hiển thị tiếng việt được các bác?

Đến hiện tại chỉ còn 4% nữa thôi, được 96% òi.

Để cập nhật vào máy thì phải nhờ đến mấy bác Developer tạo bản Update LANG hoặc add vào các bản Rom sau bạn ah.

langthang262

Đến hiện tại chỉ còn 4% nữa thôi, được 96% òi.

Để cập nhật vào máy thì phải nhờ đến mấy bác Developer tạo bản Update LANG hoặc add vào các bản Rom sau bạn ah.
Bên topic của Jaws trên XDA có hướng dẫn làm pack rồi, mọi người yên tâm

VUNHATVAN

Ha ha, gần xong rồi, còn ít tối nay dịch nốt. Đang học tiếng Anh, tha hồ mà thực hành

Xong rồi anh em, để tìm cách làm pack lang rồi giao cho anh em

Chỉnh sửa cuối:

thegoldfishvn

bác vũ lẹ wa. Chiều mới dịch mấy câu giờ vô thấy completed rùi. Mặc dù e khoái dùng rom tiếng anh hơn nhưng mà có đóng góp được nhiêu thì đóng góp. hihi.

ancola66

Super V.I.P
Rất cảm ơn toàn thể các bạn đã tham gia đóng góp và đặc biệt cảm ơn bạn VUNHATVAN =D>=D>=D>

VUNHATVAN

Thực ra mình cũng không khoái dùng tiếng Việt lắm (nhưng không phải là không yêu nước đâu nhé), nhưng vẫn cố gắng dịch để cho người cần dùng. Giờ đang tìm cách để làm pack lang. Nhân tiện gửi tặng anh em 1 file zip fix lỗi font tiếng Việt cài bằng CWM do mình tự tay làm.

Download tại đây