• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VÌ MỘT CỘNG ĐỒNG CẦN TIẾNG VIỆT KHI DÙNG ROM MIUI

cdtvgt

bên tinhte.com vừa ra bản tiếng việt mới thì phải? không biết có đầy đủ hơn không

ancola66

Super V.I.P
bên tinhte.com vừa ra bản tiếng việt mới thì phải? không biết có đầy đủ hơn không
Đang thử kết hợp với bản của mình (2 hôm nay cũng làm thêm được kha khá) xem sao (Vì bản đó là cho MS)
Đã kiểm tra đó là bản dùng cho 14/1 >>> Để bung hết ra kiểm tra bản dịch cái đã.

bakery89

bác kiểm tra tới đâu roài,chưa thấy công bố kết quả khám nghiệm... nhỉ ^__^

ancola66

Super V.I.P
bác kiểm tra tới đâu roài,chưa thấy công bố kết quả khám nghiệm... nhỉ ^__^
Theo kết quả điều tra thì ra cái PJ Tiếng Việt trên Miui là của một mem có nick là huu bên Tinh tế đưa lên lâu rồi (Dùng máy MS) và chỉ dịch được có 4 % như anh em thấy lúc đầu tiên >>> Sau đó anh em trên PV mình và đặc biệt là VUNHATVAN đã làm nốt 96% công việc còn lại:)) >>> Bản dịch đó chính là bản dịch của PV thui:D

bakery89

thế khi nào thì mới có rom MIUI tiếng việt thế bác,thấy bản dịch trên link kia đã đc 100% hết rùi,có file vi.zip để down mà k biết có phải là đổi tên vi.zip thày update.zip để cài vào thông qua recovery k hả bác,chưa thay ai hướng dẫn nên chưa thử,bữa bị e HD2 hành cho lên bờ xuống ruộng nên tự nhiên nhát hẳn,chẳng dám làm liều ^___^

monky113

hịc ... mốt công trình vĩ đại ..... ko biết hd2 Tmobile có sài dc bản room tiếng việc này ko nữa ......