• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Video]HomeScreen N97 trên 5800XM và 5530XM sắp có!

jinsk8r

cả cái giao diện nhạc của giống hệt N97, em nghĩ đây không pahỉ là flash mà là 1 fw chỉnh modded, hoặc là fw N97 cài vào 5800 :|, chuyện gì cũng có thể xảy ra
Nó là FW 97 ported qua 5800 (port giao diện thôi, còn nền vẫn là của 5800) Vì PNHT và Steven25 bên DM đã cook được CORE

Jehell

tươi xanh vậy bác, mong chờ ghê, đúng là 5800 là đt thành công nhất của Nokia :D

vjpcoj

Member
Lâu lâu lại có một cái mới để mong chờ như thế này thì hay thật! đúng là khó mà chán E nó dc!

galabuon

kiểu này thì khỏi phải suy nghĩ vấn đề làm lại orange và voda làm gì nữa, n97 công nghệ khác hẳn rồi.

thuanngotau

Hic! Mấy lần định rũ bỏ 5800 nhưng vì Firmware mới và ... hi vọng thay đổi được Home-screen nên lại thôi.

Hồi hộp quá.

unlimits

MOng sau FW mới lại có thêm nhều cái mới hihi 5800 đứa con đầu lòng mà ai mà không thương cho được

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thấy cũng pro lắm nhưng nếu 5800 và 5530 cũng có giao diện này thì N97 chắc ế mất\-/

unlimits

Thấy cũng pro lắm nhưng nếu 5800 và 5530 cũng có giao diện này thì N97 chắc ế mất\-/

vậy nếu không có giao diện đó thì 5800 và 5530 ế mất \-/ nếu vậy thì làm 5800 và 5530 làm j làm 1 cái N97 được rồi \-/ bác này toàn nghĩ cực đoan cho 5800 nhỉ lúc đầu bảo FW 4.0 là cuối giờ thì...bác nghỉ nokia sợ bị 5800 cạnh tranh mất thị phần à ;))

tmt13tb

nhìn bài trên.=> nếu 5230 xài được thì bạn cũng nên flash FW của 5800 cho nó luôn đi là vừa =))

Ngọn lửa hi vọng của em chưa kịp bùng lên mà đã bị bác cho ca nước mát rồi:( .nhưng 5530 cũng có mong rằng 5230 cũng được chiếu cố ;;);;)

jinsk8r

5800 vẫn là model touch phone thành công nhất của Nokia \-/ số lượng người dùng 5800 áp đảo tất cả mọi touch phone khác của Nok \-/

90% người dùng 5800 mình hỏi đều cảm thấy rất hài lòng và ko có ý định thay phone mới, và 99% k biết gì về v50 và HS 97

(trong số 90% đó k có mềnh =)) đang định mua HTC Droid)

tyheo44

Mình chốt e 5800 bằng 3 từ: ngon - rẻ- bổ? đúng không anh em?

bác nói chính xác lắm....e không hề ân hận khi mua em 5800...dù không có homesreen này đi chăng nữa thì vẫn trung thành với 5800....hehe....mà nếu có thì càng tốt chứ sao.....:p