• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Video]HomeScreen N97 trên 5800XM và 5530XM sắp có!

jinsk8r

Tôi sẽ vẫn xài HS 5800 vì có tới 8 cái =)) Với cả chạy widget tốn RAM lắm

Jehell

hôm nay sinh nhật e, sao lại không ra vào hôm nay nhĩ, huhu, bùn sơ

Medkid

2 TIN VUI

hink we know what to do now to fix the bugs, waiting for the guys, so we can speak and experiment. hopefully be able to give you a decent update soon. due to work commitments not been able to look into this too much, on hol for 3 days from 4/5 Smiley

also v50 5800xm is now being worked on by some great modders

- 4/5 sẽ có hàng về
- hổ trợ cả v50 ;;)

có lộn ko ? nó nói là nó sẽ đi holiday 3 ngày, kể từ mồng 4/5 mà ?

mucelago

Active Member
ráng đi pà kon, làm quả Homescreen N97 trên 5800 khi nào chán rồi thì đỗi máy mới luôn chứ em 5800 này hơi bị "già" rồi, không hợp với các hệ điều hành đời mới sau này nữa đâu.

Nhưng mà dù có mua thêm em mới cũng sẽ vẫn giữ em 5800 bên mình để chữa cháy, với lại đây là dòng máy ưng ý nhất, không hối hận nhất từ trước tới giờ

assassinzero

ráng đi pà kon, làm quả Homescreen N97 trên 5800 khi nào chán rồi thì đỗi máy mới luôn chứ em 5800 này hơi bị "già" rồi, không hợp với các hệ điều hành đời mới sau này nữa đâu.

Nhưng mà dù có mua thêm em mới cũng sẽ vẫn giữ em 5800 bên mình để chữa cháy, với lại đây là dòng máy ưng ý nhất, không hối hận nhất từ trước tới giờ

ĐÚng đó bạn, với giá tiền này thì 5800 wa OK rồi. MÌnh định đổi cái Vivaz ko biết có OK ko nữa

galabuon

nhiu tiền thì cứ đổi thôi chứ việc gì phải lăn tăng. có để còn mod chung trộn qua về các model với nhau cho vui chứ

assassinzero

nhiu tiền thì cứ đổi thôi chứ việc gì phải lăn tăng. có để còn mod chung trộn qua về các model với nhau cho vui chứ

MÌnh ko có nhiều tiền nên phải quyết đinh kĩ chút , chứ nhiều là dóp rồi ^.^

randoms

MÌnh ko có nhiều tiền nên phải quyết đinh kĩ chút , chứ nhiều là dóp rồi ^.^

Mấy lần e định bán rồi đó nhưng mà khó bán quá nên vẫn giữ lại he he ^_^. Theo như anh bạn tây thì đến giải phóng điện biên mới có à lâu nhỉ?

galabuon

bác sti đi chơi 3 ngày kể từ 4/5 như vậy 7/5 mới làm trở lại , nên chưa có đâu :p

ngoanrazor

Well-Known Member
N97 xưa rồi! Đang chờ hs symbian^3 sắp có rồi, nge đồn là như zậy :)

ngoanrazor

Well-Known Member
Hehe, xưa nhưng mà chưa có cho 5800 :D Mình wa bên DM nhưng ko thấy ai nhắc đến vụ này

tác jả mới đi chơi về chưa làm xog nên chưa update đó bn. N97 port tới 5800 nên nhiều bug lắm,đag chờ hs sym^3 vì kái này đc build từ source lun nên chắc dễ hơn hs n97

ljz282

tác jả mới đi chơi về chưa làm xog nên chưa update đó bn. N97 port tới 5800 nên nhiều bug lắm,đag chờ hs sym^3 vì kái này đc build từ source lun nên chắc dễ hơn hs n97

Giao diện của sym^3 cũng giống của N97 đúng không nhỉ? Chỉ khác là có nhiều trang :-/ Vậy thì sym^3 sẽ hơn HS N97 chứ nhỉ :-?