• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt Hoá CorePlayer UIQ3 v1.2.5 Full Bới CongVoi

CongVoi

Super V.I.P
Việt Hoá CorePlayer UIQ3 v1.2.5 Full Bới CongVoi

Sau 2 ngày vật lộn.Với sự giúp đỡ của SM Kojiro và Doananhtai.Cuối cùng cũng đã việt hoá xong cái Coreplaer 1.25 này.VH khá là vất hả,hi vọng các bạn Thanks nhiệt tình để không phụ lòng người Việt ;;)
Cách sử dụng:
1.Xoá bản tiếng anh trong máy đi
2.Cài bản này vào.Ấn Tools/Preferences/Select Page/Language kéo xuống chọn Việt Nam nhìn hình dưới!!!.Chọn xong thoát ra vào lại mới hiện tiếng Việt nhé

Tải Về Dùng
User&Pass: PDAVIET

shadow141206

Hay quá, thanks anh Công Voi nhiều nha :D:D:D. Đang lưỡng lự, ko bít có nên cài pm này không !!! Nay lại thấy bản VH, down về xài luôn :D:D:D

anhcu

Thanks Anh CongVoi

Cám ơn anh Công rất nhiều mình chờ đợi soft này đã lâu bây giờ có Việt hóa nữa thì qusa tuyệt vời. Thanks Côngvoi rất nhiều

dqt

Cái này hay đấy. Đang tải về cài đây! Mà máy của congvoi cái khoảng style đơn giản nhỉ???:)

Kojiro

Super V.I.P
Pó tay anh KỔI
PS: Màu Super Mod ko đẹp bằng S.Mod trước anh ạ!!

Cái màu thì sếp lớn quyết định, a làm gì dám :p

A nói thiệt chứ bộ, ko biết làm mừ, S60v3 thì được, UIQ thì... chưa test :((

shadow141206

Sao bản này hay bị lỗi dump file created thế nhi :-?:-?-??

Last edited by a moderator:

sonnguyen_uiq3

Bác Cong ơi,giúp mình với.sao mình xem youtube ko được nhỉ,mình đã cài đặt các thông số và chọn wifi ưu tiên rồi mà sao vẫn ko xem được.nó toàtn báo lỗi unknown file format ko à.bác nói cụ thể cách vào xem youtube giúp mình được chứ.thanks

tuanhung1433

Cấy ni có phải sign không Công hay là phải chép istall..exe vào máy trước đã. Mình cài mấy lần mà nỏ được

Son_Do

Well-Known Member
Bạn chép cái file Installserver.exe vào thư mục C\sys\bin của máy là cài vô tư, bây giờ có còn ai sign phần mềm nữa đâu. Mình kiếm luôn file cho bạn.

Chỉnh sửa cuối:

sonnguyen_uiq3

Sao vấn đề mình hỏi ko thấy ai giải đáp giúp hết ta.bùn wé.bác nào xem được hương dẫn giúp với.xem online thì tòan bị báo lỗi unknown file format ko à.còn down file flv trên diễn đàn về thì xem ok.thanks nhìu

ductam

Cài thẳng CorePlayer UIQ3 v1.2.5 Full này vào thì phát hiện ra là khi vào Contact -Edit contact - Ringtone - Find Sound thì không thấy hiện bản nhạc nào được hết. Remove CorePlayer thì lại được ngay. Các cao thủ có cách khắc phục nào không?