• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt Hoá CorePlayer UIQ3 v1.2.5 Full Bới CongVoi

tuanhung1433

Cài thẳng CorePlayer UIQ3 v1.2.5 Full này vào thì phát hiện ra là khi vào Contact -Edit contact - Ringtone - Find Sound thì không thấy hiện bản nhạc nào được hết. Remove CorePlayer thì lại được ngay. Các cao thủ có cách khắc phục nào không?

Mọi thứ vẫn bình thường mà bạn. Hiển thị tốt cả trên bộ nhớ máy lẫn thẻ nhớ mà

ductam

Mọi thứ vẫn bình thường mà bạn. Hiển thị tốt cả trên bộ nhớ máy lẫn thẻ nhớ mà

Mình nghe nhạc thì vẫn tốt nhưng chỉ hiện tượng trên thôi. Không biết có ai bị như thế không?

NokuaN70

Well-Known Member
Mình nghe nhạc thì vẫn tốt nhưng chỉ hiện tượng trên thôi. Không biết có ai bị như thế không?

Bạn vào Tool\Preferences bấm Select Page chọn File Asociations bỏ chọn ở dòng MPEG Audio files là có thể chọn nhạc chuông lại dc nhé.

Posted via Mobile Device

19toan74

máy mình dùng tiếng anh có cài được bản việt hóa này kô bạn và những soft khác nữa

sonnguyen_uiq3

Bác Cong giúp với mình ko xem youtube online được.nó báo lỗi unknow file format ko à.còn tải file trên PV về thì xem được.post nhiều bài rồi mà ko thấy ae giúp bùn wé.online bằng phone nên ko nhấn thank được bác thông cảm nha

thanhtamlx

Cái phần mềm này mình cài vào xài tốt các file music và video nhưng khổ nỗi khi sử dụng trình Mediaplayer của máy thì các file video (*.mp4 và *.3gp...) trong thẻ nhớ và trong máy không thấy được:-?? mặc dù vào filemanager thì vẫn thấy bình thường, nên mình đã gỡ bỏ nó rồi, có mem nào bị như mình không?

Son_Do

Well-Known Member
Cái phần mềm này mình cài vào xài tốt các file music và video nhưng khổ nỗi khi sử dụng trình Mediaplayer của máy thì các file video (*.mp4 và *.3gp...) trong thẻ nhớ và trong máy không thấy được:-?? mặc dù vào filemanager thì vẫn thấy bình thường, nên mình đã gỡ bỏ nó rồi, có mem nào bị như mình không?

Bạn vào Công cụ-sở thích-chọn trang-tập tin hiệp hội, sau đó bạn bỏ chọn các định dạng mp4, 3gp đi là Mediaplayer của máy lại thấy file thôi. Theo mình tốt nhất bạn chỉ chọn các định dạng nào mà Mediaplayer theo máy không đọc được để set cho CorePlayer thôi chứ không nên chọn hết.

sonnguyen_uiq3

Hình như mình bị tẩy chay rồi hay sao á.ko thấy ai trả lời giúp mình hết vậy kìa.buồn như con chuồn chuồn