• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Đại chiến Mỹ Hầu Vương - Game hot nhất thế giới 2011 & Cr@ck :))

trunganh0412

ban huong dan minh post bai va up linh game len dy.trong may vi tinh minh nhjieu game .hoi truoc dung s60v3 van giu lai trong may den gjo.s60v3 ma k duoc choi nhung game day thi coi nhu la phi thoi gan udng may day ban a.choi may game vo van lam gi
Bạn up game đấy lên 1 trang lưu trữ trực tuyến nào đấy (vd : mediafire,box.net,...) rồi post link vào bài viết của bạn là được thôi

jack_hunter97

trời ơi , trời ơi là trời seo game này nó hot quá vậy? lời thoại seo nó ngộ nghĩnh thế? game java số 1 ^^ ai bít cách làm sao cho hình nó bự căng nét trên s60v5 hem @_@ chứ chơi mấy màn hình kia bức xúc quá T_T

b0m_lx

trời ơi , trời ơi là trời seo game này nó hot quá vậy? lời thoại seo nó ngộ nghĩnh thế? game java số 1 ^^ ai bít cách làm sao cho hình nó bự căng nét trên s60v5 hem @_@ chứ chơi mấy màn hình kia bức xúc quá T_T

hôm qua tui nghe ông chơi thử trên v5 công nhận mượt thiệt
k bị giật như trên em n82
mỗi tội đc có mỗi tí ở góc :))

kanvicofbon

game hay, mình đang chơi đến đoạn nhiệm vụ của thằng đầu bếp. Nó bắt tìm 10 hũ mật ong, 10 miếng thịt rắn, 5miếng sườn. tìm mãi mà ko được. Ai wa chỉ với.

erichuy1985

mình cũng thử âm thanh từ cấu hình mà vẫn không có!! Chủ thớt ngâm cứu tiếp nha.. Thanks

trunganh0412

Ai up file save đoạn qua chỗ ông thổ địa lên cho tớ xin với,tớ cứ đến đoạn gửi tin nhắn để chơi bản đầy đủ thì bị lỗi thôi,sao mọi ng vẫn gửi được nhỉ.

daohuycuong

em chơi đến đoạn giết lợn tinh 1 xong thi lỗi ứng dụng,làm thế nào bây giờ ạ
em dùng e63

ki3pc0d0n

Mình cũng bị như thế !
Lạ nghen !

Minh cung bi nhu vay ne?sao khac phuc zi a?choi may lan rui van vay ah.e xai n82..ol = dt nen hok danh dau dc thong cam nha mod

Mình cũng bị giống bạn !
E63, N81, E72 cũng bị !

Last edited by a moderator:

jack_hunter97

Từ từ kô xoắn để mình thử chơi trên v5 coi nếu kô hư thì v5 no.1 còn nếu hư thì thôi @_@

tmtien94

sao khi test trên N78 240x320
1 sao nhiệm vụ kiếm 10 hũ mật ong, 10 miếng thịt rắn, 5miếng sườn, đánh mãi mà không hoàn thành nhiệm vụ.
2 không thay đổi vũ khí được