• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Đại chiến Mỹ Hầu Vương - Game hot nhất thế giới 2011 & Cr@ck :))

hieuhai0901

sườn là thịt heo đó
mình lên lv 60 rồi
ko đổi đc vũ khí nhưng mua đá đập vào cho nó lên chỉ số cũng đc
hehehe mạnh phết,1 hit đc 1k3 máu khi crit 600 máu bt

b0m_lx

sườn là thịt heo đó
mình lên lv 60 rồi
ko đổi đc vũ khí nhưng mua đá đập vào cho nó lên chỉ số cũng đc
hehehe mạnh phết,1 hit đc 1k3 máu khi crit 600 máu bt

bạn dùng máy gì vậy :-?

trunganh412

ai hướng dẫn mình tìm nguyên liệu thế nào.kiếm đủ mà vẫn chưa trả được nhiệm vụ.Có phải là tim 5 miếng thịt heo,10 miêng thịt rắn,10 mật ong không

jack_hunter97

đây nè quýnh đủ 10 con ong hoặc hơn để lấy mật quýnh đủ 10 con rắn sau đó là quýnh 10 con heo khi quýnh sau nó hiện ra cái bảng là hoàn thành nhiệm vụ

hieuhai0901

bạn dùng máy gì vậy
mình dùng e75,màn hình 240x320

ai hướng dẫn mình tìm nguyên liệu thế nào.kiếm đủ mà vẫn chưa trả được nhiệm vụ.Có phải là tim 5 miếng thịt heo,10 miêng thịt rắn,10 mật ong không

đúng rồi

khoe tí :p

jack_hunter97

đánh mãi mà có thấy cái bảng nào đâu

BẠN QUÝNH MÀ KO BÍT MÌNH ĐÃ THU DC BAO NHIỀU THÌ BẤM VÔ NÚT BÊN PHẢI ĐÓ SAU ĐÓ TÌM CÁI CHỮ PACK NÓ SẼ HIỆN RA LÀ BẠN THU DC BAO NHIÊU MẬT ONG MẬT RẮN VỚI DA LỢN

Anhquoi

đây nè quýnh đủ 10 con ong hoặc hơn để lấy mật quýnh đủ 10 con rắn sau đó là quýnh 10 con heo khi quýnh sau nó hiện ra cái bảng là hoàn thành nhiệm vụ
của mình sao nó bảo thu 5 miếng sườn , 1o hủ mật ông và 10 miếng thịt rắn

jack_hunter97

Kô phải cái đó bạn bấm vô chữ menu sau đó chọn chữ pack thì nó sẽ hiện ra chứ kô phải chữ quest cái đó là nhiệm vụ

zippobc

cho mình hỏi, mình chơi bản 240x320 trên 6120c, mấy lần đầu gửi đc tn nhưng bi h` nó cứ báo lỗi là sao nhỉ, hic, chờ bao nhiêu lâu mới đc thì nó báo lỗi ý :(