• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá IM Plus các phiên bản (v8.1.1)

qvhabeco

Có bản 5.31 (10-7-2008) rồi các bác ơi, có bác nào có key không; các bác việt hóa đi, Cảm ơn nhiều

HaChau

Super V.I.P
Cập nhật Việt hoá IM+ 5.34

Phiên bản mới thay đổi rất nhiều về chuỗi cũng như tổ chức lại các hộp thoại. Tương thích VGA không cần phải can thiệp như trước nữa.

File CAB đã đóng gói sẵn tiếng Việt, chỉ việc cài đặt và sử dụng.

Mã:
[CENTER][URL="http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/Viet%20hoa/PV%20IMPlus%205.34%20VIE.cab"][B][FONT=Times New Roman][SIZE=5]DOWNLOAD[/SIZE][/FONT][/B][/URL]
[/CENTER]

locmu

HaChau đúng là dữ thiệt,mới đó mà đã việt hoá luôn 5.34 rùi,chắc phải xách dép chạy theo quá :D

hp_no1

HaChau ơi, Bạn có thể up lên server khác được không vậy? Mình download mãi link của bạn không được cứ đến 10% là đứng luôn....

Cám ơn bạn trước!!!!

1202

Em đã remove tận gốc bản cũ rồi, cài bản này vào vẫn ra tiếng Anh :((. Bác HaChau chỉ đường em khắc phục với

Chỉnh sửa cuối:

HaChau

Super V.I.P
Em đã remove tận gốc bản cũ rồi, cài bản này vào vẫn ra tiếng Anh :((. Bác HaChau chỉ đường em khắc phục với
Kết thúc quá trình cài, Setup sẽ yêu cầu chọn ngôn ngữ (Tiếng Anh, Ý, Pháp, ...). Bạn chọn Tiếng Việt là xong.

Bổ sung: Gỡ cài bản cũ xong thì bạn dùng trình Explorer và xoá thư mục IM+ đi, trong đó có 2 file rác dẫn đến không hiển thị được ngôn ngữ.

1202

Đúng là khi remove bản cũ thì trong Storage Card vẫn còn folder IM+ với 2 file trong đó, xong em xóa folder IM đi và cài lại bản mới. Nhưng khi kết thúc quá trình cài đặt nó không hỏi "chọn ngôn ngữ" :-s. Điều đáng lưu ý là lúc em remove bản cũ, nó có báo 1 khung bảng trắng nhưng em không thấy chữ trong đó, chỉ thấy được mỗi chữ "yes-no".Em nghĩ chắc nó hỏi "có muốn giữ lại cài đặt cũ" không thì phải. Mà sao trong soft lại không có chỗ để chuyển qua ngôn ngữ nhỉ. Em xài Exec, Bác Sơn xem có cách nào chép đè file ngôn ngữ vào hok

Chỉnh sửa cuối:

SaipanX

Em cũng bị tình trạng tương tụ, nhân tiên em hỏi cái, sao bản này lại có chữ C.R..C.K by (Tiếng trung quốc) vậy có thể xài free hả

connguab

Em cũng bị tình trạng tương tụ, nhân tiên em hỏi cái, sao bản này lại có chữ C.R..C.K by (Tiếng trung quốc) vậy có thể xài free hả

bản nì đã đc ấy rùi bạn à, hihihi, cứ vô tư dùng đi nhé

thanchet

mình xài exec cũng bị giống như bạn, nhưng sao thời gian login vào lâu quá, xài wifi mất khoảng 3 phút mới vô được, vẫn kô hiển thị tiếng việt được.

DuongTrunghuy

Cập nhật Việt hoá IM+ 5.34

Phiên bản mới thay đổi rất nhiều về chuỗi cũng như tổ chức lại các hộp thoại. Tương thích VGA không cần phải can thiệp như trước nữa.

File CAB đã đóng gói sẵn tiếng Việt, chỉ việc cài đặt và sử dụng.

Sao không down đc nhỉ? Bác lấy lại Link cho em với, Cảm ơn bác nhìu....

hp_no1

Bản IM+ 5.34 vẫn còn 1 số lỗi nhỏ, tối qua đã có bản 5.35.
Chắc 5.35 chạy ngon hơn....Nhưng chưa có "hạt vừng".

rosebeast

sao cài xong lại hok có tiếng việt nhỉ.toàn tiếng anh hok ah`.đã xóa bản cũ và folder của no luôn rồi:-??

conglyml

Trước hết, thanks ba'c! Em sa'ng gio loay hoay với bản 4.58 bi. banned không connect được! Em ca`i vào cũng hiện toàn tiếng Anh, để thử lại coi, once again, thanks!