• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá IM Plus các phiên bản (v8.1.1)

vnanhvn

Bác Châu ơi! Sao bản 5.43 sau khi đăng ký vẫn không dùng được vậy?
Khi đăng nhập vào yahoo nó lại out ra ngoài với cái mật khẩu khác không phải cái mà mình vừa type bác a!

chatokboy

bản 5.43 này bị lỗi các bác ơi!!! đăng nhập xong>> màn hình đứng im 2' rùi out
Pó tay:O

vnanhvn

Có lẽ phải HR lại máy mất thôi vì tình hình em cài lại 5.42 cũng bị như vậy! Có bác nào biết tại sao không ạ?

ManhKeu

Active Member
Đã có IM 5.44.1 tránh được các lỗi trên ! Nhờ anh em việt hoá giùm nhé !

mdungsg

Các bác cho hỏi có bản IM+ nào khắc phục được lỗi khi chat tiếng Việt hiện ô vuông trong khung chát ko nhỉ, thanks :(:(:(

mdungsg

Máy bạn đã cài font Tiếng Việt chưa?

Có cài rồi, gõ lúc soạn tin thì ko sao, nhưng khi send đi thì mới bị ô vuông, và tin người khác gửi qua cũng vậy ko thể đọc đc toàn phải đoán thui, bác có cách nào khắc phục giúp mình cái nhé, thanks

PhongQuang

Super V.I.P
Có cài rồi, gõ lúc soạn tin thì ko sao, nhưng khi send đi thì mới bị ô vuông, và tin người khác gửi qua cũng vậy ko thể đọc đc toàn phải đoán thui, bác có cách nào khắc phục giúp mình cái nhé, thanks
Bạn đang dùng bản nào? Mình đang dùng bản mới nhất IM 5.44.1 thì hiện font tiếng Việt bình thường.

mdungsg

Bạn đang dùng bản nào? Mình đang dùng bản mới nhất IM 5.44.1 thì hiện font tiếng Việt bình thường.

Mình xài bản 5.44.1 Việt hóa này luôn mà, vậy bạn cài bộ font nào vậy có thể cho mình xin mình cài thử xem có đượcj ko nhé, rất cảm ơn bạn đã nhiệt tình trả lời:):):)