• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá IM Plus các phiên bản (v8.1.1)

newdriver2007

Mình dùng thuốc bình thường mà ! chỉ tội cái bản này nó loading chậm wa ! mình dùng cho atom exec mà chờ cả phút mới đc! có ai như thế ko?

truelie

Mình dùng thuốc bình thường mà ! chỉ tội cái bản này nó loading chậm wa ! mình dùng cho atom exec mà chờ cả phút mới đc! có ai như thế ko?

Bạn thử dùng với wifi xem sao, mình nghĩ chậm là do GPRS kết nối chậm thôi bạn à,lúc trước mình có cài bản V6.0.1 này dùng thử, sau đó mình quay về bản cũ là 5.67.1. Bây giờ mình cài lại bản có thuốc của bác Phong Quang nhưng nó lại báo là hết 7 ngày dùng thử và bắt đăng ký, mặc dù trước khi cài mình đã Remove hết phiên bản cũ đi rồi, kể cả các Folder trong Program File mình cũng xóa luôn.vậy mà vẫn không được. Có bác nào biết tại sao xin được chỉ giáo với ạ.Xin chân thành cảm ơn.

bsnttm

Bản mà bác Quang nói là đã có thuốc chữa khi cài vào vẫn chưa được đăng ký. dùng hết 7 ngày nó lại đòi key. Bó hand! Ai biết chỉ giùm với! Thanks!

newdriver2007

Bạn thử dùng với wifi xem sao, mình nghĩ chậm là do GPRS kết nối chậm thôi bạn à,lúc trước mình có cài bản V6.0.1 này dùng thử, sau đó mình quay về bản cũ là 5.67.1. Bây giờ mình cài lại bản có thuốc của bác Phong Quang nhưng nó lại báo là hết 7 ngày dùng thử và bắt đăng ký, mặc dù trước khi cài mình đã Remove hết phiên bản cũ đi rồi, kể cả các Folder trong Program File mình cũng xóa luôn.vậy mà vẫn không được. Có bác nào biết tại sao xin được chỉ giáo với ạ.Xin chân thành cảm ơn.

Mình cài luôn cả 2 bản ko xoá bản viet hoá cũ đi cứ thế cài thêm bản mới đè vào thì tạm thời chưa thấy đòi kkk! bản này có thể là do nó chậm chứ ko fai do GPRS đâu vì mình dùng với wifi ! nó chậm do có thể nó hơn các bản khác bản này có avata luôn mà ! mình nghĩ là vì thế !

PhongQuang

Super V.I.P
Cập nhật bản fix Việt hóa cho IM+ v6.0.1
Việt hóa thêm nhiều chuỗi còn thiếu

Chỉnh sửa cuối:

nghiepduclub

bác phong quang cho hỏi sao cài vào nó báo là IPlus ko phải ưng dụng PPC hợp lệ trong khi ngoài setup được là sao bác chỉ cho em nó chạy với

setup được òi, xong ấn vào cái file đó nó có cái hình đó bác xem lại, hic hic

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
bác phong quang cho hỏi sao cài vào nó báo là IPlus ko phải ưng dụng PPC hợp lệ trong khi ngoài setup được là sao bác chỉ cho em nó chạy với
Đúng bạn ạ, không hỗ trợ WM2003SE (Đã thử trên O2 mini)

Chỉnh sửa cuối:

PhongQuang

Super V.I.P
em bit vậy WM2003 sử dụng IM+5.45.1 thui lên nữa là chụi, tự nhiên vào đây thấy lạ thử sức thì ko được tại vì nói chạy WM2003SE được
Tạm thời bạn tải file chạy cho WM2003SE trên trang chủ về dùng đã. Nếu nhiều người yêu cầu mình sẽ Việt hóa.

hackingtheinbox

cho mình xin link down địa chỉ # được ko.link bác phong quang ở mediafire mình không tải được, không hiểu sao máy nhà mình không tài nào tải đươc ở mediafire.com. các bạn giúp mình nha. thank bác nào giúp mình?
Posted via Mobile Device

PhongQuang

Super V.I.P
cho mình xin link down địa chỉ # được ko.link bác phong quang ở mediafire mình không tải được, không hiểu sao máy nhà mình không tài nào tải đươc ở mediafire.com. các bạn giúp mình nha. thank bác nào giúp mình?
Posted via Mobile Device
Đã cập nhật thêm link khác.

newdriver2007

bạn thử tìm cách up rom lên xem sao ! mình mói up Rom con o2mini của thằng e lên 6.1 và cài ngon như chơi ! chuc bạn may mắn

LuongQuang

Super V.I.P
Tin vui cho người dùng Việt Nam là hiện đã có v6.1.1 chính thức hỗ trợ Tiếng Việt hoàn chỉnh! =D>

Hình minh họa:

Mấy bác Việt hóa thất nghiệp roài! :D

Thông tin chi tiết có thể tham khảo thêm tại trang chủ!

hackingtheinbox

ôi ! nhanh ghê quá! bản bác phong quang up cho em 6.0.1 cài vô chưa kịp dùng! chưa kịp nhìn thế nào đã ra bản 6.1.1! hix! tình hình này có lẻ em nên ngồi sẳn trong này để chờ chực bản mới

Tom_codon

Super V.I.P
Tin vui cho người dùng Việt Nam là hiện đã có v6.1.1 chính thức hỗ trợ Tiếng Việt hoàn chỉnh! =D>

Hình minh họa:

Anh Quang biết bản này ai dịch rồi gửi cho IM+ không ạ ? :D

Last edited by a moderator:

cfbarca

Active Member

Hình minh họa:

@Pls xin link DL bản này dùm, Tks (ah nếu có Key thì càng tốt/ bản nào xài ổn định là đc)