• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hóa Nimbuzz chát Yahoo, Skype...

PhongQuang

Super V.I.P
Nimbuzz v1.2.1 beta

Phần mềm free chat nhiều tài khoản như Skype, Windows Live Messenger (MSN), Yahoo Messenger, ICQ, AIM, studiVZ, GoogleTalk, Facebook, MySpace, Jabber...
Hiện Avanta, Buzz, gửi ảnh, gửi tệp, chèn cảm xúc, gọi điện qua Internet...
Hỗ trợ các loại màn hình
Đăng nhập ổn định qua GPRS, thay thế xứng đáng cho IM+
Tham khảo tại trang chủ
Việt hóa: Phong Quang & Hỗ trợ kỹ thuật anh Tmap

Bản mới nhất tải ở đây

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zz5n3tzcknm[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

nguyenco

Sao mình chay Nimbus xong rồi không thể đăng ký nick YM được vậy? lúc nào cũng báo sai uẻname hay password, trong khi đó dùng máy tính vẫn vào bình thường?

PhongQuang

Super V.I.P
Bạn đăng ký một nick free của Nimbuzz trước, đăng nhập vào là có thể dùng tất cả các tài khoản trong đó như Yahoo, Skype...
Giống như ViTalk của Việt nam mình ấy.

ThaiChienvn

Bạn tham khảo thêm ở đây nhé. Mình chưa test trên WM6.5.
Posted via Mobile Device
e đã hoàn thành phần cài đặt, nhưng vấn đề Nimbuzz đang bị treo thì phải,do e đang nhập vào nó cứ quay truy suất hoài ko ra trang chư. có bạn nào bị vậy ko.?!

mrglue

Anh ơi cho hỏi cái cái Nimbuzz này đăng ký tài khoản trên mạng, rồi mình chát bằng phần mềm này nó có bị mất phí không.

quangvinh83hp

Posted via Mobile Device
e đã hoàn thành phần cài đặt, nhưng vấn đề Nimbuzz đang bị treo thì phải,do e đang nhập vào nó cứ quay truy suất hoài ko ra trang chư. có bạn nào bị vậy ko.?!

Mình cũng bị lỗi như bạn. Không đăng nhập được. Mặc dù đã cài bản Tiếng anh trên trang chủ cũng không được. Hình như chưa hỗ trợ W6.5

ThaiChienvn

Mình cũng bị lỗi như bạn. Không đăng nhập được. Mặc dù đã cài bản Tiếng anh trên trang chủ cũng không được. Hình như chưa hỗ trợ W6.5
Cái này do mạng của Nimbuzz đó bạn. mình kiểm tra lại thì đã đăng nhập thành công chứ không phải do Win6.5 roài..=D>=D>=D>

thehaineo

mình chạy trên rom6.5 cho herm dùng rất tốt,giao diện đẹp,nhanh nhưng chữ phông chát hơi nhỏ,bác nào chỉnh phông lớn hơn được không?
Posted via Mobile Device

CuongSuper

anh ơi em cài thử rui nhưng mà dùng qua GPRS rất hay bị out ra ngoài, ko ổn định như chat ola. ocnf dùng qua wifi thì vẫn tốt, có lẽ cái này cần tốc độ mạng ngon mới đc

PhongQuang

Super V.I.P
anh ơi em cài thử rui nhưng mà dùng qua GPRS rất hay bị out ra ngoài, ko ổn định như chat ola. ocnf dùng qua wifi thì vẫn tốt, có lẽ cái này cần tốc độ mạng ngon mới đc
Về độ ổn định và đăng nhập nhanh thì mình đảm bảo Nimbuzz là OK, chủ yếu là các bạn dùng GPRS của mạng gì thôi.

CuongSuper

Về độ ổn định và đăng nhập nhanh thì mình đảm bảo Nimbuzz là OK, chủ yếu là các bạn dùng GPRS của mạng gì thôi.
EM DÙNG viettel ah, nhưng mà em dùng ola có sao đâu, hay là do rom hả anh, e dùng rom 6.5 của anh ngochoang. e cài nimbuzz nhưng chỉ cài đc vào storage thì nó mới hiện ra program còn những cái kia nó ẩn đi hết. nhưng vào qua wifi hoặc qua cap thì đc chứ qua GPRS nó hay bị out lắm. còn ola em thấy chạy ổn định nhưng ko sử dụng đc chức năng chụp ảnh và gửi ảnh còn nimbuz em vẫn gửi đc,a xem hộ em cái đấy là bị làm sao

ThaiChienvn

EM DÙNG viettel ah, nhưng mà em dùng ola có sao đâu, hay là do rom hả anh, e dùng rom 6.5 của anh ngochoang. e cài nimbuzz nhưng chỉ cài đc vào storage thì nó mới hiện ra program còn những cái kia nó ẩn đi hết. nhưng vào qua wifi hoặc qua cap thì đc chứ qua GPRS nó hay bị out lắm. còn ola em thấy chạy ổn định nhưng ko sử dụng đc chức năng chụp ảnh và gửi ảnh còn nimbuz em vẫn gửi đc,a xem hộ em cái đấy là bị làm sao
Posted via Mobile Device sao mìh ko bị như bạn nhr,mìh sài trên 6.5 rất tốt trên thẻ nhớ. còn về truy cập GPRS thì lúc nhanh luc chậm,gửi file thấy rất tốt. bạn thử kiểm tra xem sao..?!