• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Song Tinh Huyết Chiến Thần Việt hóa Full Multiscreen

Lori_hd

Minh nghỉ File dataIGP của game Real foolball manager 2010 chứa các nội dung,nhưng làm sao để việt hoá đây nè,nếu có thể bạn giúp mình việt hoá game đó dùm được hok?
mình k việt hoá bạn à, nhưng mình sẽ tìm thủ cho bạn

Lori_hd

Mở file lên thì toàn ngôn ngữ thế này( ÿÿÿ…Oö¤|øưûÿ̃Đưôï₫ʳûb ),làm sao dịch đây bạn ơi
ui, cái này e k bít nha, e có vh game bao h đau, toàn đi sưu tầm về mà T.T

boystupid

cho mình hỏi cái mình vào đánh đến đoạn được con tinh linh phong nó bắt dùng phím 0 để ra skill nhưng máy mình 5800 chẳng có cái phím 0 nào cả các bro biết chỉ dùm với

Lori_hd

cho mình hỏi cái mình vào đánh đến đoạn được con tinh linh phong nó bắt dùng phím 0 để ra skill nhưng máy mình 5800 chẳng có cái phím 0 nào cả các bro biết chỉ dùm với
mình đã trả lời bên topic kia nhé, có gì bạn qua đó xem

khangduy_113

Các bác ơi giúp e với. E gà cái này quá. E không biết cách nào chơi này giờ. Máy e là 5k8. không điều khiển sao cho nó di chuyển đây. :(

Lori_hd

Các bác ơi giúp e với. E gà cái này quá. E không biết cách nào chơi này giờ. Máy e là 5k8. không điều khiển sao cho nó di chuyển đây. :(
dùng bàn phím ảo có sẵn của máy hoặc dùng bàn phím ảo mình cài vào bạn ạ

khangduy_113

Ẹc chơi tới màng thây con thánh linh thì bó tay... có bác nào biết cách gỡ phong ấn không chỉ e chi tiết với e thx nhìu nà... e nhìn mà mù lun @@

Lori_hd

Ẹc chơi tới màng thây con thánh linh thì bó tay... có bác nào biết cách gỡ phong ấn không chỉ e chi tiết với e thx nhìu nà... e nhìn mà mù lun @@
mình mới chơi có xíu..k bít chỉ bạn sao nữa :-??

Lori_hd

mình mới chơi có xíu..k bít chỉ bạn sao nữa :-??