• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Việt hóa] Song Tinh Huyết Chiến Thần Việt hóa Full Multiscreen

chitieu

Hjx, 5233 ko có phím cứng => em mới chơi đc 1 lúc đoạn đầu, chỗ lấy con tinh linh (quà của sư phụ) nó bắt ấn số 0 mà k có để ấn, xài vkey cũng ko đc, làm sao chơi đc tiếp đây bác ơi :((

Lori_hd

Hjx, 5233 ko có phím cứng => em mới chơi đc 1 lúc đoạn đầu, chỗ lấy con tinh linh (quà của sư phụ) nó bắt ấn số 0 mà k có để ấn, xài vkey cũng ko đc, làm sao chơi đc tiếp đây bác ơi :((
mình dùng vkey vẫn bình thường mà, bạn bật chế đọ số ấy

chitieu

Bác có thể cho em xin link down bản vkey mà bác đang sử dụng được ko, chắc tại bản của em cũ quá rồi nó ko tác dụng gì cả, bấm xong mà cứ đứng trơ trơ :((

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
Bác có thể cho em xin link down bản vkey mà bác đang sử dụng được ko, chắc tại bản của em cũ quá rồi nó ko stack gì cả, bấm xong mà cứ đứng trơ trơ :((

bạn phải giữ số 0 một lát thì mới đc cơ :D

YinYang

Active Member
Tks bác, đúng là phải giữ số 0 một lát thật :D game hay tuyệt => chiến tiếp thôi

lúc đầu tớ tức định đập máy ra vì ấn số 0 nó cứ đơ đơ :mad:. Nhưng mà thằng e nó nghịch bấm 1 lúc thế là đc :p. Have fun