• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Spb Mobile Shell - Các phiên bản

HaChau

Super V.I.P
Cập nhật Việt hoá Spb Mobile Shell 2.1.2 chính thức (build 3534)

Chỉ thêm vài chuỗi so với bản build 3526 beta ở trên.

Bản tiếng Anh:
Download:
EXE
CAB

hoangvanpro

Bac HaChau oi.....em thấy mấy cái nó sửa mấy cái tên nhà mạng như :Viettel,vinaphone,... thành các tên mình thích trên Spb Mobile Shell.em dùng Spb Mobile Shell 2.0 có làm được không bác....

HaChau

Super V.I.P
Bac HaChau oi.....em thấy mấy cái nó sửa mấy cái tên nhà mạng như :Viettel,vinaphone,... thành các tên mình thích trên Spb Mobile Shell.em dùng Spb Mobile Shell 2.0 có làm được không bác....
Mình dùng SIM Viettel, màn hình Now của Spb Mobile Shell cũng thể hiện đúng là Viettel. Nếu bạn muốn thay đổi tên này thì vào topic thảo luận hack Registry để biết cách thay đổi nhé.

ifone

SpbMobileShell 2.0

Không cần nói gì nhiều về phần mềm này, thật sự quá là Good . Mình phải việt hoá ngay trong ngày để cho các bạn sử dụng hết chức năng tuyệt vời của nó. Hiệu ứng vuốt rất mượt.Hãy sử dụng ngay nhé, bỏ pm này là cũng như chưa dùng PPC
:)):)):))

[HIDE="http://www.mediafire.com/?tgaltzyf1pj"]http://www.mediafire.com/?tgaltzyf1pj[/HIDE]
này pác ơi cái soft mà bác cung cấp hay thật nhưng nó bảo em chỉ dùng thử duoc 2 ngày nữa thế làm thế nào bay giờ bác có thể cho cái key của nó duoc không ???neu duoc cho em xin luon 1 tin nhắn vào 0979999888 nhẩy???hay qua mà chỉ dùng thử bàn trail thì chán

blackdoor

Manager
này pác ơi cái soft mà bác cung cấp hay thật nhưng nó bảo em chỉ dùng thử duoc 2 ngày nữa thế làm thế nào bay giờ bác có thể cho cái key của nó duoc không ???neu duoc cho em xin luon 1 tin nhắn vào 0979999888 nhẩy???hay qua mà chỉ dùng thử bàn trail thì chán

PM cho người giới thiệu hoặc cho tôi.

thongkythuat

mình xài 02 exec win6.1 cài vào thì được nhưng vào chương trình không được, sao kỳ vậy? vào chương trình thì đứng máy luôn :( hic... làm ơn giúp mình với, cài đè cũng ko được, gỡ spbmobileshell cũ cài mới vào cũng ko được nữa. cám ơn trước nha .:-/:-/:-/