• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Việt hoá Spb Pocket Plus v4.1.0 Final

XuanTruong

Super V.I.P
Bản này có dành cho máy chạy HĐH cũ khôn vậy bạn? Cám ơn!

Đây là file hiển thị ngôn ngữ tiếng việt mà Bạn! Có liên quan gì đến chương trình đâu? Nếu chương trình chạy được trên HĐH của máy Bạn thì file việt hóa này cũng chạy OK!;;)

nguyenarc

Việt hoá Spb Pocket Plus 4.02

Với giải pháp mới nên sẽ không còn tình trạng dịch sót chuỗi nào nữa. Các bạn tải về thay thế cho tệp gốc rồi khởi động lại để sử dụng.
Tôi không thể nào down được, toàn báo lỗi. Mở ra 1 tab khác trắng trơn và báo none :((
Làm ởn chỉ giúp cách down với!

ThaiKien

Super V.I.P
Tôi không thể nào down được, toàn báo lỗi. Mở ra 1 tab khác trắng trơn và báo none :((
Làm ởn chỉ giúp cách down với!
Hiện nay phần att của diễn đàn đang chưa hoàn thiện, một vài ngày nữa là ok thôi bạn ạ.

nguyenarc

Việt hoá Spb Pocket Plus 4.02

Với giải pháp mới nên sẽ không còn tình trạng dịch sót chuỗi nào nữa. Các bạn tải về thay thế cho tệp gốc rồi khởi động lại để sử dụng.

Làm ơn cho mình xin bản Việt hoá Spb Pocket Plus 4.02. Mình đang rất cần.
Gửi cho mình vào địa chỉ nguyen_arc@yahoo.com.
Cảm ơn nhiều!

salemgtvt84

Làm ơn cho mình xin bản Việt hoá Spb Pocket Plus 4.02. Mình đang rất cần.
Gửi cho mình vào địa chỉ nguyen_arc@yahoo.com.
Cảm ơn nhiều!
Nếu bác cần gấp quá thì down bản English về dùng tạm vậy....:-??
[HIDE="Download here"]http://www.4shared.com/file/34504697/bfbef539/Spb_Pocket_Plus_402.html?s=1
[/HIDE]

nguyenarc

Cảm Hà Châu nhé! Mình down được rồi.
Thêm lần cảm ơn nữa nhé!

Nếu bác cần gấp quá thì down bản English về dùng tạm vậy....:-??
[hide="Download here"]http://www.4shared.com/file/34504697/bfbef539/Spb_Pocket_Plus_402.html?s=1
[/hide]
Cảm ơn bạn! Mình cần bản Việt Hóa cơ.

Last edited by a moderator:

thinhga

Sau 2 ngày dùng pocket plus thì em thấy nó không đc ổn.Nó hay bị xung đột khiến treo máy và chạy ứng dụng chậm đi.thời gian cập nhật pin chậm,nhất là bản việt hóa.Khi chuyển sang nguyên bản tiếng anh thì có khá hơn nhưng vẫn chậm,không hiểu sao.Không biết máy các bác thế nào.Thế nên em chuyển sang dùng ilauncher 3.1 cho nó khỏe:D dù pocket plus vẫn thích hơn

HaChau

Super V.I.P
Sau 2 ngày dùng pocket plus thì em thấy nó không đc ổn.Nó hay bị xung đột khiến treo máy và chạy ứng dụng chậm đi.thời gian cập nhật pin chậm,nhất là bản việt hóa.Khi chuyển sang nguyên bản tiếng anh thì có khá hơn nhưng vẫn chậm,không hiểu sao.Không biết máy các bác thế nào.Thế nên em chuyển sang dùng ilauncher 3.1 cho nó khỏe:D dù pocket plus vẫn thích hơn
Không ổn định là do Spb Pocket Plus hoặc module nạp ngôn ngữ của Spb bị lỗi. Bản Việt hoá chỉ xử lý chuỗi, hoàn toàn không ảnh hưởng gì đến logic của chương trình cả.

Nói chung, đã dùng các ứng dụng có task manager thì bạn chỉ dùng tính năng này của 1 software thôi. Đối với Pocket Plus thì bạn kiểm tra cả tính năng Smart Scrolling nữa, sợ nó đụng chạm gì đến hiệu ứng TouchFlo không. Thử tắt đi xem sao.

hoangcuongcp

Cho mình hỏi mình dùng O2 Stealth , đang dùng bản Wm6 bản Cross bow của Phạm Quang, nhưng cài SPB Plus ko thấy báo Pin = những vạch ở trên cùng màn hình, mình rất kết cái báo pin này. Xin các pác giúp. Hay cái đó ko thể hiện ở WM5???

HaChau

Super V.I.P
sao em donw ko dược vậy các bác
Mã:
http://cid-0f6c76ab5f817fd9.skydrive.live.com/self.aspx/Viet%20hoa/pocketplus_en.rar

Cho mình hỏi mình dùng O2 Stealth , đang dùng bản Wm6 bản Cross bow của Phạm Quang, nhưng cài SPB Plus ko thấy báo Pin = những vạch ở trên cùng màn hình, mình rất kết cái báo pin này. Xin các pác giúp. Hay cái đó ko thể hiện ở WM5???
Bạn vào Option của Spb Pocket Plus bật nó lên thôi. Chủ đề này chỉ thảo luận về giao diện tiếng Việt. Mọi thứ liên quan post vào:
CHUYÊN ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM, ỨNG DỤNG CỦA SPB

trongtuct

Bản update Việt hoá đầy đủ cho Spb Pocket Plus, đã đối chiếu, bổ sung bản ngôn ngữ tiếng Nga (bổ sung thêm 60 chuỗi so với bản trước đây).

Sao mình tải bảng việt hoá này hoài kg được , bác nào giúp cho xin đưởng link khác down về dùm với

bodianh

Link bị sao rồi bác pro ơi, em không tải về được. Up lai link khac giup em nha anh pro
bác pro ơi mình đang sài bang spb beta vậy có sài được không pro

Last edited by a moderator:

HaChau

Super V.I.P
bác pro ơi mình đang sài bang spb beta vậy có sài được không pro
Dùng được hết, đặc thù mấy bản Việt hoá sản phẩm Spb là bản mới vẫn dùng tốt đối với các version cũ hơn.