• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

free_all

Hi all!

Mình dùng VietMap này chạy quả thật rất tít, dẫn đg cực phê và chính sác, update thông tin đầy đủ, mỗi tội pin ngốn cũng cực khủng, anh em nào có kinh nghiệm test có bị hiện tượng này ko? có cách nào hạn chế đc ko?

Vấn đề là mình dùng E71 (Firmware 200.x.x) (Mình cài cả phần mềm và data trên thẻ nhớ) coppy file giao diện TV nhưng bị lỗi ko cho Over write? bạn nào đã cài đc xin chỉ dùm.

Thanks.:-/

Auto

Hi all!
Mình dùng VietMap này chạy quả thật rất tít, dẫn đg cực phê và chính sác, update thông tin đầy đủ, mỗi tội pin ngốn cũng cực khủng, anh em nào có kinh nghiệm test có bị hiện tượng này ko? có cách nào hạn chế đc ko?
Vấn đề là mình dùng E71 (Firmware 200.x.x) (Mình cài cả phần mềm và data trên thẻ nhớ) coppy file giao diện TV nhưng bị lỗi ko cho Over write? bạn nào đã cài đc xin chỉ dùm.
Thanks.:-/
Pin hết nhanh thì phải chịu thôi.
Vừa chạy pm, sáng mh, sóng gps...
Cố gắng chỉnh mh tối cho đỡ tí thôi.
Còn việc k cho cài đè thì máy pác hack chưa?
Bật capsoff or secman lên nào! :)
Posted via Mobile Device

free_all

ok thank cac bac, may minh chua hack vi thuc ra cung ko muon hack :)

Minh dieu chinh maximum rồi nhưng cũng chỉ dùng đc có tầm 6h liên tục thôi?

Nhận xét:

Vietmap Nuber one về Navigator
Google Map: Number one về Possistion

NguyenTung2601

mình cài vào N82 đã hack nó báo không đủ bộ nhớ.vui lòng đóng các trương trình khác hoặc khởi động lại mà mình ko chạy 1 ứng dụng nào khác.khởi động lại vẫn thế
Bạn đã khắc phục được lỗi đó chưa?mình dung Samsung innov i8510,cũng bị như vậy hiện giờ đang bó tay.:|

duonghoang79

các Bác ơi cho e hỏi phần mềm này có dùng đc cho e71 ko?sao e cài lên nó báo lỗi: không thể cài đặt chi phối bởi chứng chỉ .....như vây la sao ha các bác,bác nào biết giúp e với ...thank !:O

spiderman_anhvu

các Bác ơi cho e hỏi phần mềm này có dùng đc cho e71 ko?sao e cài lên nó báo lỗi: không thể cài đặt chi phối bởi chứng chỉ .....như vây la sao ha các bác,bác nào biết giúp e với ...thank !:O

Máy bạn đã hack chưa? Phải hack thì mới cài được vietmap nhé! sign rồi cài thấy mọi người bảo vẫn ko được đâu. :)

NguyenTung2601

Bạn thử vào Settings, dòng thứ 11 chọn thẻ nhớ xem (là đường dẫn file ảnh á)

Em dung Samsung innov i8510, chạy Vietmap cũng bị lỗi như vậy "Memory full,please close other application or reset".rồi tự thoát ra luôn.ko vào Setting được. mặc dù Ram còn 72/120mb.mong các bác chỉ giáo.e đã hack fone và cài đặt Vietmap theo đúng hướng dẫn.

binhha

Em tải phiên bản dùng thử trên vietmap.vn cài đè phiên bản đang dùng thì có sao không các bác

neo1105

Em tải phiên bản dùng thử trên vietmap.vn cài đè phiên bản đang dùng thì có sao không các bác

Ý bạn là tải data mới đó hả, nếu là như vậy thì không sao đâu, tốt hơn đấy :D

salemgtvt84

Minh dùng Nokia e71, ko tài nào dùng phím * hoặc # để zoom to nhỏ đc, các bạn có thể chỉ cho mình đc ko ... :)

Status
Không mở trả lời sau này.