• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.

KenQ

bạn nào cài thành công Vietmap trên Nokia 5800 chỉ mình cách cài với, hix, làm hoài mà ko dc.
Mình thanks trước nhé.

van99999

CÓ ai test dum mình duong nguyễn huệ q1. dường LÊ Thị riêng q1 ? Mình đang sài dư liệu tháng 1 2009 . đả vao mục địa chỉ và địa điểm nhung tìm ko ra ? Xem trên bản đồ Q1 thì thấy có ?:O

baotran

Đa tạ Anh vu nhe. Link hoạt động tốt, rất nhanh. Mình đã cài thành công trên E71. Nhưng hình như, dữ liệu trong đó là dữ liệu cũ tháng 8-9/2008 phải không? Cho mình xin link dữ liệu 1/2009 nha. Cám ơn anh nhiều!

boymaxx

Cái GPS hình như buổi tối ko tìm được sóng thì phải...con N95 của em ban ngày thì nó sóng GPS vù vù,còn ban đêm tìm hoài chả thấy cột nào

brightstart

Ai xài Vietmap trên E71 cho mình hỏi là dùng phím * và # cho có zoom in/out bản đồ được không? Mình xài E71 bấm 2 phím đó mỏi tay ko thấy bản đồ phóng to thu nhỏ gì hết trơn :((

nguyenducthao

Ai xài Vietmap trên E71 cho mình hỏi là dùng phím * và # cho có zoom in/out bản đồ được không? Mình xài E71 bấm 2 phím đó mỏi tay ko thấy bản đồ phóng to thu nhỏ gì hết trơn :((

Muốn zoom bản đồ thì bạn phải bấm 2 phím cùng 1 lúc.
Zoom lớn bản đồ: bấm phím dưới cùng bên phải (phím để chuyển sang gõ số) và phím *
Zoom nhỏ bản đồ: bấm phím dưới cùng bên phải (phím để chuyển sang gõ số) và phím #

Mình làm OK trên E71 của mình rồi.

duskvnn

Chép files đình kèm và thư mục resoure/app nếu cài trên thẻ E là máy là C
cái này nghĩa là sao vậy máy bác. mìh đã làm theo hướng dẫn nhưng sao sau 3 ngày máy báo là fải nhập code, mình không nhập nên bị thoát ra. co ai biết tại sao ko

trantuan1207

hí hí, htrc đc bác spiderman_anhvu "giúp đỡ", Vietmap chạy quá ổn luôn. Nhưng để ở chế độ dẫn đường thì nó vẫn bị tắt màn hình, hơi bất tiện. Các bác cho em hỏi làm thế nào để nó k bị tắt nữa ạ?

Auto

hí hí, htrc đc bác spiderman_anhvu "giúp đỡ", Vietmap chạy quá ổn luôn. Nhưng để ở chế độ dẫn đường thì nó vẫn bị tắt màn hình, hơi bất tiện. Các bác cho em hỏi làm thế nào để nó k bị tắt nữa ạ?
muốn sáng hoài thì dùng pm chỉnh mh thui...
Posted via Mobile Device

demo_13

muốn sáng khi dẫn đường thì chỉ cần tắt ở ô "mờ màn hình dẫn đường" trong vietmap là xog mà , cần gì phải pm

hungvit

Mình đã dùng ViệtMAP được 1 thời gian. Có mấy điều muốn thảo luận với các bạn hay dùng PM này:
-Mình sms point của mình cho 1 máy khác thì máy kia có chức năng nhập point thông qua nội dung sms ko? (tất nhiên là nói 2 máy đều có GPS và cài xài VM ok)
-Dùng PM nào để có thể tự động kích hoạt ẩn ViệtMap và gửi SMS point (mình muốn thử nghiên cứu kế hợp với KAV7 báo đia điểm của máy khi mất :D

keobot_87

bác giúp em với, em dùng máy N82 cài và dùng bình thường
nhưng sau khi dùng thử 3 ngày thì phần mền bị khóa :(
em tưởng là dùng sau 3 ngay sẽ thành bản full chứ nhỉ
bác nào giúp em với

diemhen_mobile

tốt nhất là mua. có cách sài thử hoài, nhưng khi sài thử thì tính năng tìm địa điểm hay báo không có dữ liệu, trong khi mua thì tìm phát nào thấy phát đó.

demo_13

tốt nhất là mua. có cách sài thử hoài, nhưng khi sài thử thì tính năng tìm địa điểm hay báo không có dữ liệu, trong khi mua thì tìm phát nào thấy phát đó.
sao có thể so sánh giữa dùng free với 70$ chứ:D

spiderman_anhvu

bác giúp em với, em dùng máy N82 cài và dùng bình thường
nhưng sau khi dùng thử 3 ngày thì phần mền bị khóa :(
em tưởng là dùng sau 3 ngay sẽ thành bản full chứ nhỉ
bác nào giúp em với

PM cho mình nhé, để mình mở khóa cho :p

Status
Không mở trả lời sau này.