• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIETMAP - Hệ thống vệ tinh dẫn đường

npdkhoa

Ai bị Memory Full (Bộ nhớ đầy) thử xài bản này của ChieuTruc
Nguyên văn bởi ChieuTruc
Mã:
Đây là bản cài đặt Vietmap Phiên bản 3.01 (Bản FULL = không cần đăng ký, không giới hạn số ngày sử dụng) kèm sẳn phần FIX để khắc phục lỗi Memory Full (Bộ nhớ đầy) dành cho dòng máy Symbian S60 5th mà tôi đã post trong các bài viết trước.
File cài đặt này dành cho người dùng mới (chưa từng cài Vietmap) và không cần cài thêm file FIX để khắc phục lỗi.

Người dùng chỉ cần cài phiên bản này vào máy (phone phải được hack hoặc có file cer để sign), chép dử liệu Vietmap vào thư mục E:\Vietmap\Maps rồi chạy. Bảo đảm 100% không bị lỗi "Bộ nhớ đầy".

Dĩ nhiên, nếu bạn nào chạy cùng lúc nhiều phần mềm quá => RAM < 15 MB thì thông báo "Không đủ bộ nhớ, yêu cầu khởi động lại mobile ..." vẫn xuất hiện. Thông báo xuất hiện lúc đó là bình thường và cách khắc phục là bạn hãy thóat (Exit) các phần mềm không cần thiết hoặc khởi động lại mobile để có thể chạy được Vietmap.

VietMap_UnSigned_3.01.999_S60_5th_ChieuTruc

sao mình cài trên firmware C6 cho 5800 thì ko thay đổi thông số ở phần setting được nhỉ, có ai bị giống mình ko?

viettin76

Member
cút oy kô cài được đâu, muốn xài bản này anh phải dùng nó kìa cleaner xóa bản này đi mới cài được

caulinh

em cài được rồi nhưng khi nhấn vào icon nó cứ báo"vui lòng chờ cho khởi tạo lần đầu"nhưng mãi mà vẫn không vào được.khởi tạo gì mà lâu vậy các anh?

Dragon459

Manager
em cài được rồi nhưng khi nhấn vào icon nó cứ báo"vui lòng chờ cho khởi tạo lần đầu"nhưng mãi mà vẫn không vào được.khởi tạo gì mà lâu vậy các anh?
bạn nên vào 1 lần sau đó thoát ra rồi vào lại.rồi load lại dữ liệu