• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vietmap v17 cài trên HD2 bị treo máy

lebinh__hung

mới qua bên samsung forum lấy cái V17 cho i8k :D xài ngon khỏi đăng ký gì hết, tôi đang chạy đồng thời cả 2 bản V12 và V17 đây.

Thật ra khi cài vào đừng dùng ngay, hãy SR lại và chạy ngon lành.

load http://forum.mysamsung.vn/showthread.php?t=17012

bản này không có cài đặt gì năng hết, chỉ cần cài file .cab hơn 600KB vào sau đó copy thư mục _VIETMAP vào thư mục cài đặt là ngon lành nha.

ancola66

Super V.I.P
Khi nào thì có cra cked nhỉ :-?
Đây là phần mềm VIỆT (Nếu muốn dùng bạn nên ủng hộ bằng cách mua) hơn nữa cơ chế đăng ký là qua mạng nên chỉ có K.E.Y khi bạn có "Xiền":p

thinhletien

key quá mác. Thui xài tạm google map xem đường xá tự chạy cho lành :D, GPS để kiểng thui dc ùi hihihihi

HkDng

Sau một thời gian dùng thử thấy nó nặng quá với lại view không tốt bằng R12 (Chỉ hơn là màn hình wide thôi) nên dùng R12 cho chắc :D

manhphieu

hiếc, kể ra phần mềm việt giá việt cũng mua đó bác, nhưng mà 70$ lận cũng hơi ...rét ~X(

glucose

Bạn hãy sử dụng Vietmap R12, tuy không đẹp = V17 nhưng chạy rất good, mình đang sử dụng R12 với map 012010 chạy tốt. Vào vietmap.vn down bản dùng thử về, cài đặt theo hướng dẫn sau đó vào web tinhte.com để xin "vừng".Bảo đảm bạn sẽ hài lòng.

chamcham737877

Bạn hãy sử dụng Vietmap R12, tuy không đẹp = V17 nhưng chạy rất good, mình đang sử dụng R12 với map 012010 chạy tốt. Vào vietmap.vn down bản dùng thử về, cài đặt theo hướng dẫn sau đó vào web tinhte.com để xin "vừng".Bảo đảm bạn sẽ hài lòng.
R12 chạy trên màn hình lớn của HD2 bị mất 1 phần màn hình ko hiện đủ các nút điều khiển bạn chỉnh thế nào mà dùng đc vậy ?

yeudanyeunuoc

R12 chạy trên màn hình lớn của HD2 bị mất 1 phần màn hình ko hiện đủ các nút điều khiển bạn chỉnh thế nào mà dùng đc vậy ?

Ơ , ko hiểu các bác cài thé nào nhỉ, của mình Vietmap r12 vẫn đầy tràn màn hình mà, có khác thiếu chỗ nào đâu, trc mình dùng E-ten x800 thì cũng thế, giờ màn to hơn thì nó giãn ra cho khít màn hình toi mà .Còn V17 thì cũng full screen nhưng khác giao diện mới thôi.
R12 của mình thì bản Cr, có sóng GPS đây luôn. V17 thì minh mới cài, chưa có key nên vào ko chạy dc thì tắt đi là xg, có treo máy như các bác đâu nhỉ?
Lạ nhẩy/

tataro

Ơ , ko hiểu các bác cài thé nào nhỉ, của mình Vietmap r12 vẫn đầy tràn màn hình mà, có khác thiếu chỗ nào đâu, trc mình dùng E-ten x800 thì cũng thế, giờ màn to hơn thì nó giãn ra cho khít màn hình toi mà .Còn V17 thì cũng full screen nhưng khác giao diện mới thôi.
R12 của mình thì bản Cr, có sóng GPS đây luôn. V17 thì minh mới cài, chưa có key nên vào ko chạy dc thì tắt đi là xg, có treo máy như các bác đâu nhỉ?
Lạ nhẩy/
bác vui long pm forum cho em vừng của R12 nhé, thank bác nhìu lắm :)

chamcham737877

Lạ nhẩy/
sorry bạn, trước đây mình xài VM của Symbian nên thấy khác, mình vừa xem hướng dẫn của Vietmap đúng là vẫn đầy đủ, nhưng vẫn chưa biết cách sử dụng :D bạn chỉ giúp mình :
- Mới chạy VM ở Màn hình Chế độ xem bản đồ, khi nhấn vào biểu tựong xoay tròn sẽ chuyển qua Màn hình Chế độ vệ tinh dẫn đường. Vậy trở lại Chế độ xem bản đồ thì làm thế nào ?
Thanks

chamcham737877

Ai dùng R12 rồi chỉ giúp mình với, từ hình 1 qua hình 2 thì được nhưng muốn trở lại thì làm thế nào ?