• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vista Disk Icon - Không thể đẹp hơn cho P1i ( 11/ 12 )

Status
Không mở trả lời sau này.

0915550390

sao em cóp hết vào rồi đổi đc icon rồi nhg stastu bar vẫn ý nguyên em thủ khởi động lại máy mấy lần rồi.
sorry em lính mới nên chưa bít gì cả

redipro

sao em cóp hết vào rồi đổi đc icon rồi nhg stastu bar vẫn ý nguyên em thủ khởi động lại máy mấy lần rồi.

Bạn làm đúng theo từng bc chưa.Ko phải chép hết vào 1 chỗ đâu nhé!

Nguyen_Minh

Các icon copy vào C:/resource/apps
icon pi sóng giữ nguyên thư mục cop vào D:/resource (Cái này lôi thẻ ra máy tính cop cho nhanh)

phamxuanphucuong

có bản nào cho G900 của em không bác mấy bản kia cũng có em chạy rùi nhưng mà chạy xong thì cái quickoffice của em không sài đc nữa nó báo lỗi gì không à có cái nào chạy xong vẫn xài ok không thì cho em xin mà phải là của G900 nhé bác

Nguyen_Minh

có bản nào cho G900 của em không bác mấy bản kia cũng có em chạy rùi nhưng mà chạy xong thì cái quickoffice của em không sài đc nữa nó báo lỗi gì không à có cái nào chạy xong vẫn xài ok không thì cho em xin mà phải là của G900 nhé bác

nếu anh thích bộ này thì anh nhặt các file mbm của bộ này và file r10, rsc, r... của một bộ khác cho G900 rồi chép vào C resource là mod thành công

Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
link đã die

Các Linkdown thuộc tập tin đính kèm trên Diễn đàn hiện nay bị lỗi, không còn Download được nữa.Rất mong các bạn thông cảm!.Bây giờ bạn chịu khó vào mạng gõ trên Google tìm kiếm thử xem sao nhé!!!

Status
Không mở trả lời sau này.