• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VLTK và Tam quốc chí ai mê thì vào đây nhanh

taulai

tui chơi tư rồi,hình ảnh đẹp,skill đẹp nói chung đẹp,nhưng khó chơi

dtvn

thằng n70 to' ko bit chứ các máy khác thuộc dòng s60v1 và v2 đều thấy chơi nặng lém...mún chơi bạn nên cài thêm phần mềm AppMan vì nó làm giải phóng bớt ram của máy..hiện tại mình ko có mang theo nên các pác cố tim` trong diễn đàn :D...ko dc nhắn tin cho mình...pass_1988@yahoo.com

gaimotcon004

huong dan cai 3kingdom.game tam quoc chi

dau tien cai ban 1 den 12.sau do cai ban path,chu y ban path cai cuoi cung.nhu the se ko pai dien codeb-)

atomx

chả hiểu cái này có phải bộ mình đã từng chơi không - hình như là đúng, các bác kia cải nhau hoài . Ngày xưa mình chơi trên con 6 béo như điên chả vấn đề gì. khoái nhất là đòn sức mạnh - đò họa khá lém. Nhớ sáu béo quá nên vừa tậu lịa một con để chơi. hy vọng đúng bộ này.

atomx

ah- cài okie trên 6beos mới rồi - đúng bộ này - thank bác nhé - mà nếu chơi các bạn ấn phím số 6 để đổi các nhân vật lwu quan truong nhé.

hanh008

Không giống VLTK lắm!

ah- cài okie trên 6beos mới rồi - đúng bộ này - thank bác nhé - mà nếu chơi các bạn ấn phím số 6 để đổi các nhân vật lwu quan truong nhé.

Trong VLTK chơi còn về Thành mua đồ đạc, đằng này chỉ đánh nhau, chết lại bắt đầu từ đầu. Được cái đồ họa đẹp, mình vẫn không thích bằng MU ( *.jar ) chơi hay hơn.

Cuongk30

hix tớ xin down về cho thằng em trai cài thử coi sao... nếu game có đòi KKK thì tớ sẽ mail xin bạn dc ko?.. thanks

xiaohuang

Game này công nhận đồ hoạ đẹp thiệt nhưng kết thúc dở quá. Phần cuối phải đánh từng thằng một, kết thúc 3 thằng không gặp được nhau rồi dữ liệu trong phần save bị xóa sạch.

Posted via Mobile Device

thongdat

trò này chơi rất hay nhưng kết thúc hơi bị dở ko bít có phải bản full hay ko??

lovebaxa

Chả hiểu sao chơi đến phần chuẩn bị chiến Lã Bố thì máy tự động out, vào đi vào lại vẫn cứ thế. Các bác giúp em với.

kinhvan69

cái này hồi chơi Ngage về nc rùi...tuyệt chiêu là vừa chơi vừa save nhắm ko đc thì save ngay.tốt nhất là vừa chơi vừa save....bí kíp màn cuối đánh thằng j wên mất ten rùi là xài ông trương phi dụ nó vào góc hẹp ở cái nhà góc fải màn hình ấy chạy wa cái hẻm ùi chọt chọt ra,2p sau nó chết...ko mất 1 jọt máu :p