• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vnPhoneDirectory - PM nổi tiếng của hieuvpn (Symbian UIQ3.0)

danghoang

Mỗi lần Import file trên p990 sao lâu quá trời vậy bác. Có cách nào làm trênmáy tính cho nhanh ko. Import 1 file co 470kb vào 1 file 1,2MB mà cả 4 tiếng ko xong. Bực mình quá mình tắt máy khởi động lại lun hichic

huynhminhhung

hai bác doananhtai,hieuvpn thân mến . tình hình cả nước thay đổi số điện thoại bàn rồi , giờ pm vnPhoneDirectory của hai bác làm sao đây ? dự liệu ko xài được nữa rồi ! chắc hai bác phải vất vả làm dự liệu mới cho bà con mình dùng chứ hai bác hỉ . THANK 2 BÁC

doananhtai

ĐÃ CẬP NHẬT CHƯƠNG TRÌNH DÒ THEO SỐ CŨ HAY SỐ MỚI (THÊM SỐ 3) ĐỀU ĐƯỢC.

Sau khi cài, tên của chương trình sẽ là "Danh Bạ Điện Thoại"

CHÚ Ý:
Để đảm bảo đồng bộ dữ liệu hiện có của các bạn.
Các bạn nhớ copy file vnPhoneDir.db trong thư mục D:\DBDT ra ngoài trước.
Install Chương trình mới vào xong, copy file này trở lại.

Các bạn tải chương trình mới cập nhật ở đây
(cập nhật mới ngày 09/10/2008)

Chỉnh sửa cuối:

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Sao mình tra biển số xe không được vậy ta . chỉ tra được biển số của các tĩnh thôi.

manhktqd

Active Member
Cho em hỏi chút, trong phần dât cập nhật không có data của Phú Thọ và một số tỉnh thành khác nữa. Mong anh bổ xung thêm.

Balance

mấy cái link down data bị die hết rồi, (em vào trang của hieuvpn để down) có bác nào down xong rồi, up lên host khác giùm em với. Các bác up giùm em data của tpHCM thôi cũng được. Em cám ơn các bác lắm lắm

smiler

Well-Known Member
1 nhóm bạn ở GMS (có cả hieuvn) đang cập nhật lại data mới. đành fải chờ thôi các bạn à
Posted via Mobile Device

lungtung

Cái này hay quá, nhưng hình như phần dữ liệu thì cổ quá, mình tra nhiều số điện thoại Hà Nội mà không thấy. Vào phần danh bạ của tôi thì trắng tinh không có gì hết, mà cũng không có nút nào để ấn cả. Ấn vào màn hình là nó nhẩy sang trang khác. Sao mọi người tra được cả biển số xe nhỉ, mình cài rồi không thấy có trang để tra biển số xe. Phiên bản mình down về là lấy ở trang của bác Tài cho đó.

vinyl106

làm sao tra tuyến xe bus vậy ? có anh em nào chỉ giúp với. Cám ơn trước. Đệ đã chép file dữ liệu, đã import data, nhưng không biết cách tra làm sao.

supperhero_uss

Bác Tài ơi Bác có thể cập nhật thêm data của Hà Giang(0219) và một số tỉnh thành khác nữa nhé.Thanhks nhiều nhiều=D>