• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

huuthuong

Mình leve 22 rồi đánh lâu vãi ra mấy thằng tàu khăm lắm mình đánh quáy nó cú nhảy vào đánh mình mà leve nó toàn 31 35 đánh mình chết làm nhiệm vu lau quá

binhtl93

Mình vừa đăng nhập bằng nick của bạn vẫn được nè !
Bạn vào game gạt sang phải một cái, ấn vào và chọn sever dài nhất như hình nè:
index.php

Rùi nhập nick, pass rùi chọn đăng nhập(phím chọn trái)
Hình.
index.php

Rùi tạo nv nè, ở đây bạn chưa có nv nên mình tạo cho bạn 1nv nam cầm thương tên HUNG nhé, nếu không thích bạn có thể tạo nv khác.
Hình.
index.php

index.php

Chọn nv xong sẽ ra một dòng thông báo. Ta không cần quan tâm nó viết gì mà chỉ cần bấm ok :D
index.php

Và đây là bạn ;;)
index.php

Hoàn toàn bằng nick của bạn né ;;)
Àh. Bạn xem đã thiết lập cấu hình mạng chưa nhé :p
index.php

Chúc bạn may mắn !
Have fun !

Chào bác,em đăng kí mãi mà vẫn không đăng kí được game.Em dùng GPRS của mobi,toàn bị lỗi 1#...Bác đăng kí dùm em với
ID: Bi_vn
Pass thì thế nào cũng được
Bác nhắn vào hòm thư hộ em với nhé.
Thanks bác nhiều!

Whinny

Tên nick không dùng được những kí tự đặc biệt bạn àh.
Bạn đăng kí với tên nick khác xem sao nhé ;;)
Có gì pm cho mình.
Have fun !

binhtl93

Thanks bác,đã chuyển sang đăng kí thử nick thành "Bivn" mà cũng không được.Vậy làm phiền bác đăng kí hộ dùm với nick "Bivn" nhé,pass là gì cũng được.Có gì bác pm hòm thư cho em.Thanks again!

Whinny

Đã đk giùm bạn.
Bạn xem trong hòm thư nhé.
@Ai bít cách ép đồ chưa nhỉ. Dạo nè mình hết Mb miễn phí nên không cày :p

binhtl93

Sao em thử log vào mà ko được nhỉ,thử với nick "Binvn" lẫn "Bivn" đều không có được.Chẳng hiểu thế nào,bác xem lại dùm em với nhé :(

congtoanvl

Game hay quá mà sao ko có tíêng .ai bjê't tai sao ko.cha? gåp ba nào viêt nam ka.có ai biê't ép ðô' ko

Whinny

Bạn chọn đúng sever đăng nhập lại coi sao nhé.
Nick Binvn
Pass 1234

huuthuong

(Các anh ai biết leve 18 va leve 23 có 1 nhiệm vụ 0/1 mà em ko bt là làm gì ở đâu ko? Giup em vớí) Mình tìm được rồi theo mình đó là công thànLeve 18 thì nhiệm vụ ở anh xaphu

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

@Dùng Kiếm cộng chủ yếu vào sức mạnh(hàng1) thêm 1chút phòng thủ(hàng3):D
@Nhiệm vụ đó thường là đi đào cây thuốc hoặc giao dịch 1món hàng nào đó :-?
Mình chưa tới lv đó nên chưa pít:D

tinhklatien

có bạn nào giúp mình down game võ lâm china về được ko,mình ghiền game này lắm,cho mình xin link luôn nha.mình xài con 6110 navigator s60v3

Whinny

Chắc bạn nè pít tiếng trung đây:-?
Bạn vào thẳng trang chủ mà down bản china;;)

anhthanh19

có bạn nào giúp mình down game võ lâm china về được ko,mình ghiền game này lắm,cho mình xin link luôn nha.mình xài con 6110 navigator s60v3

bạn vào đây chọn đúng máy mình ma dowload về nha, các bạn không vào được game xem lại GPRS nha thỉnh thoảng lag không vô được game đấy mình lên lv 18 rồi phái Thiếu Lâm Đao