• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Võ lâm3 game online china cho đủ loại màn hình

s12345

khachdbp nói:
Oh.thế ak. Thế ông up cho tui,kái bản trang bên đi. Ko down đc. Hjx. Tui mới 17 thui. Hôm ngồi,uýnh nhau, với mấy ông bên gocm0blie. Vui phết. Thấy họ pàn tán gê lắm. Còn pda nhà ta,chả thấy bàn mấy. Hjx
bạn ko thể so sánh như vậy đc .
thứ 1: gocmobile chỉ là diễn đàn wap , nên ko khắt khe về bài viết . toàn bài viết ko dấu rồi viết tắt tùm lum , chất luợng bài viết thì ko cao ? topic mở ra 5 - 10 phút đã có mấy chúc trang rồi , theo dõi mệt luôn .
Thứ 2 là diễn đàn wap nên anh em bên đó online bằng mobile toàn tập nên post bài thường là phải rồi .

donghothapcanh

Anh em ai co the up ban fix len host khac duoc ko. Minh dung Uc7 ko down duoc tren 4shared, no cu bat cho 2s hoai. Thanks truoc nha.
Posted via Mobile Device

khanhdbp

Bác whinny,đã fix xong kái map chưa? E thấy bên góc mobile,có bản vh,đc fết. Nhưng chưa m0d map. Bác lấy về,mod kả map đi,là ngon.

donghothapcanh

Theo minh anh em pdaviet nen chi cay o mot sever, mot fong thui. De gap nhau va trao doi kinh nghiem.
Posted via Mobile Device

Whinny

Mình chưa qua bên đó bao giờ và đừng ai bảo mình qua bên đó nhé.~X(
Cái bản đồ thì không động vào được nhé. Chỉ có thế làm 1 cái bản đồ offline thui. Mình đang làm. Vì làm trên mobile toàn tập nên hơi lâu.

khanhdbp

Pa xem lại cách đăng ký,ở mấy trang trc' ,để biết,a ,e đang chơi sever nào ha.

hunglata

Whinny ơi, mình toàn ô vuông hà!
Chả có nhiều sever như thế bạn à!:((
Ko hiểu sao, mình test trên s40v3 chơi ok, Q-mobile M45 chơi tốt, mà sao mình ko vào đc:((
Hình như phải cài font tiếng trung nữa à?
Ai biết ko chỉ với, tớ ko copy Fonts vào resouce đc:((

khanhdbp

Ơ,pa ko nói,pa dùng máy j,thì ai,mà gjúp đc ? Mà trên 4rum,đầy cách test font mà.

Whinny

Kì nhỉ. Bạn dùng N73ME mà sao lại không cài font sịn cho nó nhỉ.Bạn cài font china cho em nó rùi chọn đúng sever đăng nhập 0k

donghothapcanh

Whiny oi, sao minh vao chon sever de choi thi ko co sever nhu hinh cua ban, chi co 1 sever la giong phan trong () thui. Muon doi sever de gap anh em viet nam cho vui ne. Ma cho minh hoi luon la chon phai nao la manh nhat. Thanks
Posted via Mobile Device

Whinny

Hoặc là bạn dùng bản khác. Bản của mình tất nhiên có sever đó.
Phái nào cũng có cái mạnh của nó bạn àh. Mỗi phái lại mạnh khác nhau nên không thể nói phái nào mạnh nhất.
Thân !

Whinny

Hix.Máy bạn có font china không mà không thấy sever đó bạn. Ai cũng chọn cùng sever đó mà, sao bạn lại không thấy nhỉ:-?:-?:-??

bennychen

bác nào hướng dẫn cho em cách tăng điểm tiềm năng và cách + skill với, em đánh thương, lv 7 rồi mà chưa dám cộng điểm nào

s12345

Trang 2 hay 3 có huớng dẫn đó bạn
mình cũng đánh thương ( + cái 2 , 4 , 5) ko biết đúng ko ? mình thấy con của mình đánh quái 25 rất ok trong khi mới lever17 , chắc + đúng ? haha ! aà mình + skill 1 nhánh giữa thôi , mình theo băng hệ .

vk9xpro

các pác cgi em hỏi có cách nào chuyển sever ma ko phải tạo con mới cày lại ko?????

s12345

ý của bạn là ko phải tạo tài khoản khác hay nhân vật khác , nếu là tài khoản thì có thể còn nhân vật thì mình ko biết .

bennychen

điểm tiềm năng có 2 cột, 1 cột có 3 cái để +, 1 cột thì 2 cái, không biết + vào cái nào nhỉ?